Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Who is Deodorus Kamala?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tuko, Oct 28, 2010.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa amejitapa kuwa gwiji wa uchumi. Lakini mi namfahamu kama mojawapo ya 'wasomi feki' ambaye inajulikana kuwa PhD yake ina utata mtupu. Najua kuwa alikuwa mhadhiri chuo cha Mzumbe, chuo ambacho wahadhiri wake kadhaa waligundulika wana taaluma feki, hali iliyopelekea aliyekuwa naibu makamu mkuu mmoja wa chuo hicho kuvuliwa PhD yake na kwenda kusoma upya!

    Kwa sasa Kamala anaonekana sana maeneo ya Morogoro, baada ya kupigwa chini ubunge kule kwao anasimamia Lodge yake uchwara hapa mjini. Aliwahi tena kutoa kauli yenye utata kuwa maprofesa wa vyuo wanakosea wanapoanzisha biashara za baa. Hata hivyo kauli hiyo ilishutumiwa vibaya baada ya watu kumhoji, nae akiwa mhadhiri mbona amefungua Lodge?

    Kwa wadau wanaomfahamu kwa 'undani' zaidi watumegee...
     
  2. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anapenda pia kutembea na wanafunzi wa chuo hicho cha Mzumbe
     
  3. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaaa hii lorge yake yenyewe haina hata parking, anyway atarudi tena kufundisha mzumbe na hio hio PhD yake feki na hako katabia ka kula tunda la mzumbe girls ambao kwa upande mwingine mmmmmh micharuko mbya hapa mjini.
     
  4. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata hivyo inasemekana hajui kulipa mkwanja mzuri anapokula tundaz za wanafunzi na waandishi wa habari:doh:
     
  5. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakati nasoma, mtu akinyakwa somo moja au mawili analikiwa ana supplement ?/ SUPU,zaidi ya hapo anarudia mwaka au ana Disco. Sijawahi kusikia mtu ana Phd feki. Sasa huyu mheshimiwa sana alliambiwa yake Feki na kamua kurudi kitafuta nyingine kimya kimya. Naomba wana JF nisaidieni hii inaitwateje, ya kutangulia kujipa udakatari feki ukishitukiwa unaenda itafuata kwa kunyata. Nadhani akiipata ata back date ili amshitaki Msema kweli.
     
  6. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aki back date nayo inakuwa feki tena. Ufeki una sura nyingi mkuu, hata kudanganya tarehe kunahalalisha kitu kutambulika kama hakiko sahihi
     
  7. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,233
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Ni mbumbuu mmoja oops sorry alisema mbumbuu sio yeye eti ni Dr. Slaa au sio huyu nakosea?
     
  8. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Anhhh!, Ndo maana Wakenya wanatuona mambumbumbu, kwa sababu mwakilishi wetu ni PhD Uchwara.
     
  9. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Jamaa uyu namjua anatokea nkenge ambako hamna huduma yoyote ya jamii. Siku izi mzee wangu,yani baba amewapa world vision gari aina ya Toyota pick up ili waweze kufika uko kusikofikika. Jaman uwezi amini,kule kwao ni kama jehanamu. Ukitaka updates nitafute nkupe details za kule nkenge kwa dr.KAMAla.
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Source: Bunge la bongo!
    Hii cv haina mvuto wala nini!
     
  11. MWEEN

    MWEEN JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Peer reviewed papers and Journals please!!!!! He was a lecturer, isn't it??? Thesis title and specialisation???? (Nijuavyo mimi, hizi ndizo sifa za doctorate). Others, depending on whether he had opportunity include research projects in the capacity of PI or co-PI, International, Regional and National scientific positions held .....etc.

    Mtu anayesema ana PhD, tumuombe kitabu (Thesis) yake ibandikwe hapa.
     
  12. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,735
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Huyu Kamala ni taahira flani hivi.

    Mi nilisoma naye pale Mzumbe
     
  13. D

    DRV Member

    #13
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    inaonekana jamaa alijipa udokta baada ya kusoma masters mbili kama hii CV ina ukweli. Nadhani ni breed mpya kabisa ya udaktari kwamba baadala ya kusoma PhD unasoma masters mbili teh teh!
     
  14. admissionletter

    admissionletter Senior Member

    #14
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    PhD kwa njia ya Posta. Picha ya chuo chenyewe inakatisha tamaa (kama academy au college ndogo), jee taaluma si itakua taabani kabisa! kuna wanafunzi wake huku JF watoe maoni?
     

    Attached Files:

  15. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hawa ni mabingwa wa kuchakavhua mkuu, mahakama zao, polisi wao. mimi namini Kamala angekuwa mtu mwingine yoyote leo angekuwa Segelea kwa kugushi vyeti.
     
  16. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nimemfahamu Kamala akisoma shule ya sekondari Bukoba O level, kisha A level Ihungo sekondari. Alikuwa na kichwa kina charge vizuri sana shuleni. Shida yake ni mroho wa madaraka tangu shule na mtu wa kujipendekeza sana, huku akijifanya kujua kuliko wote.

    Tatizo kubwa linalomkabili mara zote ni kujipendekeza na majivuno mengi sana. Ni mtu wa majivuno makubwa sana.

    Familia yake si ya watu wenye uwezo mkubwa. Baba yake alikuwa ni mhasibu na alifariki miaka ya '70 na kumfanya yeye dada yake na mdogo wake mwingine wa kike, walelewe kwa shida sana na mama yao ambaye ni nurse mstaafu sasa. Muda mrefu kaishi mjini Bukoba na mama yao wakati akifanya kazi na wameishi kwenye kibanda cha miti na tope. Sina hakika sasa hivi kama kimeshaondolewa na kuwekwa hekalu. Wale walio Bukoba watujuze. Lakini Mungu aliijalia familia hii akili za darasani. Hata ndugu zake wawili walikuwa wazuri sana kichwani darasani.

    Nkenge Kamala alipachikwa na watu fulani kwa pesa yao. Mmoja wa watu walio finance sana kampeni zake 2000 ni mtu mmoja aliyekuwa akiitwa Ruta ambaye alikuwa ni mhasibu wa wilaya ya Bukoba. Huyu bwana alikuwa na skendo nyingi za pesa ya halmashauri na alijitolea kufanya kila njia kifedha kuhakikisha huyu bwana Kamala anafanikiwa ili kufunika matatizo yake. Nyakati hizo huyu Bwana Ruta alikuwa amelazimika kuacha kazi na kampeni zile zilimuacha katika hali ngumu kifedha. Baadaye alirudi kazini tena kama muajiliwa katika nafasi ile ile kwenye wizara ya serikali za mitaa na sasa yuko mikoa ya kusini. Sina hakika kama alikuwa akilipwa fadhila au la. Nyakati hizo walitafuta kila namna kumuondoa Rwegasira aliyekuwa mbunge katika jimbo hilo. Kamala hakuwa anafahamika kabisa katika anga za Bukoba maana wakati huo Nkenge ilikuwa haijatengwa kama jimbo bali lilikuwa ni sehemu Bukoba vijijini.

    Yaliyompata Kamala ilikuwa ni size yake maana baadae wana Bukoba na Nkenge walimuelewa na kumpa haki yake. Ni kweli ni mzinzi kupita kiasi na amejaa kiburi sana. Haya anayojaribu kuyasema kuhusu Dr Slaa ni muendelezo wa kiburi tu na kujifanya anajua kuliko wengine.

    Kuna mengi kuhusu kamala. Naomba wengine wanaomfahamu waendeleze.
     
  17. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Fisadi wa elimu mkubwa!!!
     
Loading...