Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Who is Benson Bana?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tuko, Oct 8, 2010.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kwa nje namuona kama kinara mpya wa wahadhiri vibaraka Tanzania.

    Anayetafuta vyeo kwa kuidhalilisha taaluma yake.

    Anayewatii mabwana zake kwa kudhalilisha tasnia nzima ya utafiti Tanzania.

    Msomi bandia, anayedhililisha demokrasia Tanzania.

    Kwa wale wanaomfahamu zaidi tabia na Historia yake, naomba wamuelezee "Dk." Benson Bana.
     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,242
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    ni personal friend wa kikwete na ndiye mshauri wake mkubwa wa kisiasa
     
  3. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwa kuibeba kwenye tafiti badala ya kuisaidia anaichimbia kaburi CCM.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hv ccm hawajayakataa matokeo ya utafiti huu wa REDET, kama ambavyo walipinga zile tafiti na polls zinginezo?
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Benson Bana, ni aina ya wasomi rojorojo wa Taifa hili, aliesoma na asiesoma mpaka wa tofauti zao huwezi kuziona.
    Bana amelala usingizi wa pono, anaota ndoto zake mwenyewe, kuwa Kikwete 71% atashinda, nasema Kikwete hawezi kupata 60% ya kura zoote , hawezi , wee endelea na Usingizi wako, Tukifika tutakuamsha.
    [​IMG]
     
  6. R

    Rayase Member

    #6
    Oct 8, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hii picha inamaanisha nini? ni mgojwa au usafiri wa kawaida
     
  7. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,840
    Likes Received: 3,005
    Trophy Points: 280

    Heshima kwako Nguvumali.

    Mkuu naomba kutofautiana na wewe kwamba Kikwete hawezi kupata 60%,hii si kweli mkuu wangu Kikwete anaweza kupata 40% hambazo haziwezi kumfanya aendelee kukaa Magogoni.Mwaka 2005 alipata 80% kwasababu wapiga kura wengi hawakujua uwezo wake mwaka 2010 wapiga kura wengi wameshajua uwezo wake.
     
  8. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    utafiti ule umefanywa kwa watu 2500 tu kwa hiyo siyo sample nzuri bana hajui statistics, na data compilation inabidi akasome jinsi ya kuandaa mean{harmonic,weighted,geometric na average mean} then ndio arudi na REDET yake
     
  9. K

    Kanjunju Member

    #9
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii noma yaani jk kushinda asilimia hizo kweli?nadhani hawa kina Benson na benadetha ni watafuta vyeo kama Mukandala.benson atakuwa makamu mkuu wa chuo kipya kitakachoanzishwa huko Musoma walikoahidi na Benadetha atapata Shinyanga walikoahidi kama wakishinda.Lakini ukweli ni kuwa wasomi hawa ni uchwara.Tuwe macho na si majungu haya.
     
  10. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakikusikia hao, wamejipanga kama CCM kujibu mashambulizi. Wameanza kujibu hoja za 71% kila kona. Thubutu uulize utajibiwa A4 nzima
     
  11. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mawaziri wake walimwangusha, watendaji wake wa karibu wamemdanganya mara kadhaa, katibu wke naye pia kwa matamshi yake, na hata Bana atammalizia sasa....!
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Benson Bana, mtu mzima hovyoooooooooooooooooo.
     
  13. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huu ndio usafiri wa mgonwa mahututi.......na ataenda Km kadhaa katika hali hii. Nahisi maumivu anayoyasikia .....CCM jamani oneni haya!
    Inauma sana. Kama kweli akina Bana walisomeshwa bure na Nyerere ili waje wawatese Watanzania wenzao , basi Mungu atawalipa wao na kizazi chao. Wachakachue tu, ila wajue, hakuna marefu yasiyo na ncha.
     
  14. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #14
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    HAPO HATA MIMI NAKUBALIANANA NAWE, Hhahahaaah ccm bana.
     
  15. Joel

    Joel JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 831
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    huyu jmaaa kusema ukweli hatuwezi kumwita msmi kwa maana msomi wa ukweli hayuko tayari kutumika kwa ajili ya manufaa ya watu wachache au kwa ajili ya manufaa yake binafsi.
    huyu na yeye anatafuta cheo kama alivyofanya mwenzake mkandala
     
  16. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Ni kibaraka anayeweza kutumwa ku-flash choo baada ya kikwete kumaliza haja zake maliwatoni na akakubali.
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    No. Huyu dk ni bunsen burner inayotumiwa na ccm kwa sasa. Sasa wajue kuwa chadema ni crucible (inayoshikilia vitu vya moto katika experiments).
     
  18. S

    Seekype Member

    #18
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwita sample ya 2500 ni sample nzuri tu na ndo inayotumika na researchers wengi wanaotaka kujua 'nationwide agenda'...kwenye research unaruhusiwa kuchukua sample ya 5-10% ya popn. Hiyo walochukua ni approximately 6% so its allowed kisomi na sampling method walotumia pia concures with research methodology. Point to urgue labda hawaja-report data za ukweli..
     
  19. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Ni jamaa mmoja yuko pale mlimani, ongea yake kama ana mate mengi mdomoni! nilikuwa namheshimu lakini kwa hili nimemdelete hata kwenye bin!
     
  20. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dah, mkuu nimekukubali, na mimi pia umenirudisha darasani kidogo.
     
Loading...