Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Who is behind this stupid method of threatening our doctors

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MFURUFURU, Jun 27, 2012.

  1. M

    MFURUFURU New Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama nchi ikianza umafia juu ya watu wake hiki ni kiama.
    Njia ya maridhiano ikishindikana inabidi kutumia umafia kaeni chonjo watu wote mnaotetea maovu.
     
  2. O

    OPTIMUS TZ JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pinda ,Kova, Mwema
     
  3. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hujui tabia za mkuu wako wa nchi? Umesahau yaliyompata Babu Seya? Ya Mahalu je? ya Dkt.OAJ Zanzibar? na ...
    I only say that: JJ Mnyika take care, mkwer* knows how to "deal" with his enemies.
     
  4. p

    pj0409 New Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kweli hii nihali mbaya sana na inakatisha tamaa kwa wana taaluma wetu ambao wamekuwa wanadai haki yao kwa muda mrefu,vitisho,ugaidi na mambo kama haya ka ma yaliyomkuta Ulimboka ni vitendo visivyo kubalika na kamwe watanzania wazalendo wasikubali kubariki matendo haya,watu wanadai haki zao wanahatarishwa maisha yao wakati kuna watu wamekaa tu wanafanya michongo mabilioni y afedha yanaingia tu kwenye akaunti zao halafu ndiyo hao hao wanasema serikali haina fedha za kuwalipa madaktari,billioni 300 watu wanajichotea kirahisi,hazina inatoa 3.5bilions ikiwa ni 1.5bilion extra(fedha iliyochakachuliwa) katika kipindi cha siku 7 halafu bado serikali inasema haina fedha,na kudiriki kutaka kuondoa maisha ya daktari kwa kusimamia na kudai haki za wanataaluma hao,mimi kwa kweli nasema sasa hivi hata hao madaktari BINGWA wanapaswa kuanza mgomo nao,kwa tukio lililotokea daktari atakayeendelea kufanya kazi ni kama vile anaunga mkono kitendo alichofanyiwa Ulimboka,Mungu amponye kijana wa watu!
     
  5. M

    Msee Lekasio Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Upole wa watanzania (ambao mimi nauita ujinga wa nyumbu wa serengeti) ndio unatumaliza. Hili ni tukio la kulaaniwa na wananchi wote wa Tanzania bila kujali cheo, chama cha siasa au kazi. Inatakiwa serikali ione hasira za watu la sivyo kesho watarudia tena yaleyale kwa mtu mwingine ...
     
  6. p

    pj0409 New Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni vitendo visivyokubalika kabisa!
    :mad:
     
  7. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwa hii staili alshabab cha mtoto sababu wao huwa wanasema wakifanya shambulio kwamba wamehusika.Nimemsikia kova akisema kuwa wanafanya msako wa nguvu kuwatafta wahusika! My God this is beyond ridiculous men!
     
  8. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Watanzania msilalamike mliyataka wenyewe! Hiyo serikali mnayoilalamikia haikuingia msituni na kutwaa madaraka! Ni ninyi wenyewe kwa ushabiki wenu wa Yanga na Simba katika siasa mlipiga kura kama vipofu. Tulieni mkamuliwe vizuri hadi hapo mtakapopata mang'amuzi mwaka 2015.
     
  9. Kiberega

    Kiberega Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    We all know it, GoT operatives!
    They did this to Kubenea,Mwakyembe.....Kolimba, Gen Kombe...
    The list is long.

    When it happen to poor citizens, theculprits are never found.
    When it is to do with GoT official and fellow Foreign louters,
    the GoT arms work perfectly.

    albinos cry, invain.
    Youngsters die on drug while dealer rejoice!
    Swindler hide Billions abroad, the arms deny any Tanzanians
    involvement; despite Interpol and other sources proof!

    What are we waiting for? God is not gonna help. Uproot GoT
    is the solution.
     
  10. L

    Lorah JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mfurufuru unatibu tumbo la kuendesha.... tusaidiane kuambiana dawa mbadala lol
     
  11. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    the solution is absolutely correct. I concur
     
  12. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    too low for them,hapo ndo wamefikia busara zao za mwisho!
     
Loading...