Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Who is behind the fall of IPP media?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Aug 22, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    IPP Media is one of East Africa's largest Media conglomerates. Its chief executive officer is Reginald Mengi.

    IPP Media is a private company, held under IPP Group and based in Dar es Salaam, Tanzania. IPP Media comprises nine newspapers, which are published in both English and Swahili, two television stations, and three radio stations (Radio One, SkyFM and East Africa FM). IPP Media is also a wide content provider for East African news on the Internet via its web site ippmedia.com. The Swahili newspapers groups are now 9 for EACU. The largest Swahili newspaper is Nipashe (Dar es salaam)

    Mpaka sasa kuna small companies ambazo ziko zinawork under IPP lakini zimekufa/ utendaji weka sio wa kulizisha

    1. EATV mpaka sasa wameishiwa nguvu za utangazaji watangazaji wengi wamekimbia
    2. ALhasiri ( Gazeti la JIoni) siku hiz halionekani
    3. Bonite bottles (cocacola VS Azam Cola)
    4. Lete raha ilikufa lakini later ikaja kuwa inserted kwenye gazeti la nipashe
    5. Turnover ya wafanyakazi kuondoka ni kubwa


    Mytake:

    1. What is the going concern of IPP media?
    2. Hata ITV imeanza kuishiwa nguvu quality ya utangazaji imepungua

    Nawakilisha
     
  2. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :msela:isijekuwa ccm!:A S-rap:
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ni dhairi inachungulia shimo lazima kutakuwa namna hapa na mwenyekiti yupo sana kwenye siasa zaidi..
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,245
    Likes Received: 5,537
    Trophy Points: 280
    Ana laana ya mkewe. Kamtesa sana mkewe ki hisia na haya ndiyo marejesho anayoyapata.
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180

    mkuu unaweza kuweka hadharani jinsi alivyomtesa mkewe??je unamfaham vizuri mke wake,,tusiende mbali wakuu
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Asharaboshika nanena kwa lugha ya sita washindwe tena kabisa!!!! IPP Haiwezi kufa Mengi ni Fogo Mbaya arif,isije ikawa umefukuzwa kazi hapo ndo unaleta hizi,mbona tunawajua watu wengi tu wamehama kwenye makapuni makubwa tu ndo itakua ipp? ipp haiwezi kufa,ipo inapandaaa inapanda milimaaaa.....
     
  7. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    mleta mada nahisi mtu kama wa kijiweni vile.ametumia vigezo gani kusema IPP inakufa? umeangalia turnover,sharecapital,profit(wachumi watanirekebisha). atupe uthibitisho na sio kuja na stori za kijiweni.
     
  8. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,545
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />

    Amejihisisha na propaganda za serikali mufilisi ya ccm.
    Hata magazeti ya lumumba japo yanachukiwa na raia wengi lakini vyombo vya habari vya ipp vimeyazidi kwa kuficha uhalisi wa kile kinachoendelea serikalini.
    PESA ILIVYO NGUMU SASA HIVI NANI APOTEZE HELA YAKE KUNUNUA HABARI ZILIZO CHAKACHULIWA KWA KISINGIZIO CHA EDITING.
    .
     
  9. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    huyo ni mwisilamu!
     
  10. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mie naona mtoa hoja ameorodhesha vigezo kadhaa kabla ya kuuliza yale maswali mawili. Cha msingi kama hukubaliani naye weka vigezo vinavyopinga hoja yake. Otherwise wewe ndo unaonekana wa kijiweni kwa kuwa huna vigezo vyovyote ulivyotumia kupinga hoja yake. I am stand to be corrected
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,058
    Likes Received: 711
    Trophy Points: 280
    yusuph manji..hahaha
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ndo nimetoa vigezo hivyo hapo juu
    wewe unataka vigezo gani
    Ningekuwa Auditor wa IPP ningekuletea going concern ya IPP
     
  13. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #13
    Aug 23, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    we bujibuji uairopoke...keshamfumania wife wake si chini ya mara sita...huyo wa nini tena?
     
  14. l

    luckman JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    the best way to analyse the company is to use CAMEL model in a sense that
    1.Capital adequacy of the company je wewe umeiangalia au umeamka kitandani unakurupuka kupost mambo yako ya ajabu??
    2.Asset- here we loon on the quality of the assets owned by the company
    3.Management- how good it is,
    4.Efficiency of the company
    5.Liquidity

    sasa wewe brother umezingatia nini?? acha kukurupuka brother/sister!
     
  15. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,132
    Likes Received: 6,770
    Trophy Points: 280
    Si rahisi ikafa kiulaini kiivyo!
     
  16. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    HUJUI KITU,UNABAHATISHA TU!
     
  17. l

    lebadudumizi Senior Member

    #17
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu una mawazo mazuri lakini avator yako inatisha [​IMG]
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,132
    Likes Received: 6,770
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    HIHIHIHIHH NIMEOGOPA NADHAN NTAOTA MCHANA HUUHUU KHAAAAA
     
  19. Shenkalwa

    Shenkalwa JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 580
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ungetuambia kwanza kama wewe ni mfanyakazi wa IPP, mtoto wa Reginald Mengi, Shemeji yake, mhasibu wake mkuu, mkaguzi wake wa mahesabu ya makampuni yake, dereva wake, mtoa habari wake, mnanihii wake, mnanihii wake??????????? nakadhalika nakadhalika. Halafu ndiyo tuongee
     
  20. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na hiyo 'bonite bottles' kama ulivyoandika ni gazeti, radio au tv toka 'IPP Media'.
     
Loading...