Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

who is a computer hacker?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by kadoda11, Aug 3, 2011.

  1. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,967
    Likes Received: 869
    Trophy Points: 280
    wadau tufahamishane kwa lugha yetu(kiswahili) ingawa swali limeulizwa kwa kingereza.nauliza swali hilo kwa kuwa sasa hivi inayobamba ktk media za kimataifa ni hacker hacker hacker .Tuelimishanae huyu HACKER ni nani.na je kashaingia ktk vyombo vyetu nyeti vya kiusalama hapa nyumbani(TZ)?Wavimba macho wetu(usalama wa taifa)wanauwezo wa kumdhibiti?ni hayo tuu wakuu
     
  2. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
  3. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hackers ni ni wataalamu wanajua sana kucheza na computer ambao wanafahamu sana ni code gani hutumika katika kutengeneza programs fulani. hivyo kwa kutumia ujuzi wao wana uwezo hata wa kufungua password yako bila ya matatizo yoyote wakasoma wanachokitaka bila ya wewe kugundua kitu. kwa ujumla hawa ni programmers wanaotumia vibaya ujuzi wao na hivyo kuonekana kwa ujumla wao ni wabaya ila ni watu wazuri tu.. kwa jina la kawaida wanapofanya kazi zao vizuri huwa tunawaita CRACKERS to mean wendawazimu wa masuala ya computer. hao ndio hackers ni wewe au mimi.
    goodluck
     
  4. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,967
    Likes Received: 869
    Trophy Points: 280
    kiongoz umesomeka vzur sana
     
  5. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,967
    Likes Received: 869
    Trophy Points: 280
    sio kila jambo unaweza kujibiwa na google.nilikuwa na maana kubwa kulifikisha swala hilo hapa.kwani najua wadau wa JF wanaenda mbali zaid ya hiyo Google uliyotaja.mfano hili la ''Wavimba macho wetu(usalama wa taifa)wanauwezo wa kumdhibiti?.utajibiwa na Google!!?JIPANGE WEWE.read my signature careful then have some deep thinking.lol
     
  6. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
  7. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,967
    Likes Received: 869
    Trophy Points: 280
    u can provide as many links as u want still what my thread wants is beyond links
     
Loading...