Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

who is a computer hacker?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kadoda11, Aug 3, 2011.

  1. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,032
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    wadau tufahamishane kwa lugha yetu(kiswahili) ingawa swali limeulizwa kwa kingereza.nauliza swali hilo kwa kuwa sasa hivi inayobamba ktk media za kimataifa ni hacker hacker hacker .Tuelimishanae huyu HACKER ni nani.na je kashaingia ktk vyombo vyetu nyeti vya kiusalama hapa nyumbani(TZ)?Wavimba macho wetu(usalama wa taifa)wanauwezo wa kumdhibiti?ni hayo tuu wakuu
     
  2. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
  3. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    You!..........................
     
  4. s

    sugi JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Hacker ni mtu yeyote anayetumia technolojia(computer)aidha kudhuru kompyuta zingine(kutengeneza programu haribifu kama virusi),kuaksesi na kuingia kwenye web site zisizomhusu na kupata habari za siri za watu(kutumia password za watu kiujanja ujanja)hizo ni baadhi ya sifa za hackers,kwa ufupi hawa watu ni wataalamu wa kompyuta ila huitumia kwa kuharibu zaidi na si kujenga
     
  5. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,032
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    u2.........
     
Loading...