Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Who cares about Zanzibar?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmakonde, Feb 7, 2010.

  1. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwananchi wa Mwanza,Bukoba,Sumbawanga,Songea ,Shinyanga,Arusha etc anajali nini na Zanzibar?
    Ningekuwa mbunge wa SISIEM nawakilisha majority ya Wabara,ningeomba hoja ya kuvunja huu the so called Muungano,na kuwaachia mayahe wawe na serikali yao.

    Sana sana wataanzisha serikali ya kiislamu,na pengine Sharia law.Tuona wa Unguja na wapemba watakwenda vipi,uafrika na uarabu utakuwaje huko.Tangu enzi ya Nyerere makanisa yalikuwa yanachomwa moto,kwa hiyo tutapata zaidi haya ya kidini.

    Kama mwananchi wa kawaida i care less about Zanzibar na mambo yao,ni wastage of time .
     
  2. Wun

    Wun JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2010
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kweli wewe ni kilaza tena wa mwisho jina la kukupa sina kwa sababu nina kuonea huruma ndugu yangu kwa uwezo mfupi wa kufikiri na kutoa maamuzi.kilaza wa mwisho
     
  3. Wun

    Wun JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2010
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kweli wewe ni kilaza tena wa mwisho jina la kukupa sina kwa sababu nina kuonea huruma ndugu yangu kwa uwezo mfupi wa kufikiri na kutoa maamuzi.kilaza wa mwisho
     
  4. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wun wewe ni kilaza kama fisadi!hujatoa sababu zako za kupinga hoja yangu!
    Toa wana JF wasome!
    Nimeona kwenye thread hapa maalim Seif anakwenda London kukutana na wajilipuaji wa Zanzibar!Kama mtanganyika i dont care less!
     
  5. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2010
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh!Kazi kweli kweli! Hii ndio hali halisi ya watu tunavyotofautiana na hatuna jinsi bali kukubali tupo tofauti katika kufikiri. Uhuru wa kuongeaaaaaaaa!
     
  6. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kaazi kweli kweli...
    Sijui kinachokukosesha raha ni hii DINI (UISLAMU) au huu UZANZIBARI..angalia usife KIHORO,,,Zanzibar itaendelea kuwepo mpaka siku ya mwisho.. na Mungu ataendelea kuleta Neema na rehema zake kwa Waje wake wote,,wakiwemo na wamakonde walioko huko
     
  7. M

    Mkuu Senior Member

    #7
    Feb 8, 2010
    Joined: Jan 1, 2007
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Makambaaaaaaaaaa mtaji mwengine upo hapa kwa mmakonde
     
  8. MrFroasty

    MrFroasty JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2010
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 680
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wewe ni katika watu wenye roho mbaya, choyo na wivu dhidi ya Zanzibar.Imekukera nini hiyo Zanzibar na watu wake hata uwaite walipuaji/terrorists?

    Hii kwa kitaalamu inaitwa stereotyping,sio lazima kama terrorists wengi ni waislamu...basi manaake waislamu wote ni terrorists.

    Wengine wakisoma maandishi yako watafakiri watanganyika wote wana mawazo na fikra kama zako...no idea if that will be correct or another stereotyping behavior..definitely this is pure stereo!
     
  9. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mcfroasty tembea uone!Tofautisha kujilipua(kuomba hifadhi ya kisiasa) na kujilipua kama suicide bomber.I was talking about the former,misemo ya mitaani ya Ulaya kwa waswahili.
    Samahani kwa kukuchanganya.

    Wala sikuhushisha Zanzibar na terrorism,labda naomba apology
     
  10. MrFroasty

    MrFroasty JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2010
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 680
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kiswahili changu ni old fashion, apology for the misunderstanding.
     
Loading...