Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Who can beat me in Need For Speed?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Michael Amon, Oct 22, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Is there anyone who is capable of driving and play Need For Speed like me? Anyone to challenge me?
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ndo nini hiyo.......mbona naona magari tu???
     
  3. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Young Master, labda nikuletee wale wanajeshi wangu.
    Unayo hii game? PSP/PSVita/PS2?
    Hujambo lakini?
     
  4. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Ha ha haaaa!!! Hata wakija wote hakuna anayenifunika....mie sijambo kabisa...mzima weye?
     
  5. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni game mpendwa.
     
  6. Root

    Root JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,433
    Likes Received: 3,433
    Trophy Points: 280
    Need for speed ipi?
    Shift,the run,hot pursuit?
    Kwenye pc,ps3?
    Sema then andaa challenge tucheze via LAN

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  7. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Hiyo game ya casual gamers as I have need for speed The run ps3 version inaboa sana.. Hawana kipya kama enzi zile za need for speed underground 2 enzi za playstation 2... Hizo ni game for casual gamers as hadcore gamers wana deal na assasin creed 3, Mass effect 3 tukipata free time...

    Katika game za magari I culd never forget during my childhood ni gran turismo 2 kitu cha playstation 1 those days mwaka 2000, ilikuwa si mchezo kwanza kitu na disc 2...

    Then burnout 3 take down kwenye ps2 miaka ya 2004, then need for speed underground 1 and exclusively underground 2 miaka ya 2004 zilikuwa si mchezo

    Ila game zina raha yake utotoni, kuna siku mama alinikumbusha kwamba hakawai kuniona nimefurahi katika miaka yote aliyokaa na mimi kama siku aliyoleta playstation 1 home cristmass ya 99... As watu hatukulala mpaka asubuhi hadi vidole vikaota mabaka meusi...

    Nowdays hakuna x clusive games kabisa I have a PS3 but naishia kujaza movies tu kwenye hard disk yake
     
  8. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    I like Carbon though zote napiga...kama una Carbon sema tuandae challenge. For PC pls.
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Siku hizi hawana mpya zaidi ya kuzimodify na kuongeza graphics tu...kama sasa hivi Need for Speed Most wanted wameirelod na itarudi tena mwisho wa mwezi huu. Ila mimi naipenda sana need for speed carbon kuliko need for speed zote.
     
  10. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Dah! naona maluweluwe............siye utoto wetu tulikuwa tunafukuzana na ndege (vijeli na majorowe).
    Bila kusahau gombania goli na kufukuzana na mbwa koko usiku
     
  11. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    where are you cacico? i wanna give you ride.... uone jinsi nnavyombeat mr. Young Master kwenye nfs
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Umeona eeh?
    Wengine utoto wetu tumeutumia kucheza komborela tu na vinyengo...lol!
     
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    pole sana mkuu...hujui uhondo ulioukosa.
     
  14. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    ha ha haaaa!!! Try me uona kama sijakudondoshe darajani na cacico wako
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Mbona hata mie nimecheza komborela.
     
  16. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    nilifaidi sana
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0

    Nilikuwa nimekosea njia ndugu yangu,
    ngoja niondoke....

    .........:flypig:
     
  18. paty

    paty JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hapa utanishinda ila jaribu kwenye call of duty yoyote unayopenda, medal of honor au hata max payne yoyote kati ya zote huwezi kugusa....
     
  19. paty

    paty JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    jaribu FEAR 3 ni noumaaa, story line , visual effects, action ni kali niaje... assasin creed mbona hakuna kitu
     
  20. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Kwa kweli ukinipeleka huko kwenye section ya mijegeja utanifunika
     
Loading...