Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Who better than!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Hatujuwani, Feb 17, 2012.

  1. Hatujuwani

    Hatujuwani Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna asiyejua nini maana ya mapenzi, kila mmoja wenu hapa nadhani hili swala analijua vizuri ingawa kwa mitazamo tofauti.

    Sasa basi hivi majuzi nilitokea kukutana na madada wawili kwa nyakati tofauti, katika kutaka kuwajua vizuri nikaja kugundua kwamba mmoja ni Bamedi anafanya kazi baa fulani maeneo ya RIVER-SIDE Ubungo na anaishi hapo hapo Baa. Mwingine ni mwanafunzi wa chuo (UDSM) anaishi Mabibo Hosteli, Wote ni wazuri kiasi ingawa sijui tabia zao.

    Hivyo basi nataka kujenga mahusiano ya kimapenzi na mmoja wapo, ila kabla sijafanya hivyo nilikuwa naomba ushauri wenu kati ya hao watu ni yupi bora anayeweza kuwa na mapenzi ya dhati kutokana na mazingira wanayoishi?

    Ni ushauri tu naomba...
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Unataka wa kuoa? Baamedi atakufaa...
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hatujuani aiseee mbona una mambo? Huyu wa kwanza ushasema ni baamedi na anaishi baa na unazijuwa tabia halisi za mabamedi walio wengi (inawezekana ikawa si wote) kuwa ni mbaya na ni wahuni kutokana na mazingira na kipato chao kidogo, sasa unataka tukushauri nini au unafanya makusudi?
    Tafakari mwenyewe aiseee, Loh!
     
  4. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Rusha shilingi baamedi awe mwenge halafu huyo mwanachuo awe kichwa.Then itakapoangukia chagua huyohuyo.
     
  5. Hatujuwani

    Hatujuwani Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sio makusudi ndugu pengine haya mambo siyajui saana kiivyo, Mimi nilijua kazi ni kazi kama kazi zingine.
    We nipe ushauri tu, nani atanifaa kimapenzi??
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Baamedi, manake tayari ana kazi inayomwingizia kipato,,
     
  7. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Who better than. . .ni mimi tu nimependa hiyo Heading au? Who better than! ! ! The BARMAID is the better than the STUDENT. . .
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hata akili ya maisha aisee................I vouch Barmaid............wapi Gilesi na Eliza wa tegeta?
     
  9. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    WE si juzi tu ulilalamika huna pesa ya kodi ya nyumba? Leo unataka kuoa kabisa.Hakyanani ukistaajabu ya Musa.............
     
  10. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Bamedi
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,367
    Trophy Points: 280
    baa medi ndo better
     
  12. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Hatujuwani

    Mapenzi ya dhati hutokana na how one feels and not where one lives! So i'd to answer your question, I'd say there is fair chance that either could
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,367
    Trophy Points: 280
    mhhhh............
     
  14. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45

    The Boss
    mhhhh................nini tena? Care to expand? Or maybe I should ask je personally, do you believe that mapenzi ya dhati yanatokana na mahala mtu anapoishi?
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wote wanaweza kuwa bora au wabovu.
     
  16. R

    RECYCLER Senior Member

    #16
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh! the way you wrote this it seems direct dat its not real but just an idea from ur mind. GUD THOUT!!!!!
     
Loading...