Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Who are you,who am i?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Speaker, Jun 4, 2011.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni swali ambalo kila mmoja akiulizwa jibu atakalo toa ni
    kutaja jina lake,
    kwa mfano nikiulizwa,who are you ,..nitajibu say "Speaker"!
    Ila swali hili naamini ukijiuliza mwenyewe honestly kama navo jiuliza utataka ushauri
    kujua wewe ni nani kama navotaka ushauri wenu!
    Kama unajua wewe ni nani hongera,ila mimi,natafuta majibu,...

    Who am i?
    kwa mfano,
    outside:siwapendi polisi kweli maana wametesa wazazi na juzi hapa
    wame mnyanyasa sana mdogo wangu,i wish ningekua na bastola hivi,
    au mabomu ili kila ntakapo muona polisi nimlipue tu,ila
    inside: sipendi kuona damu ya binadam,hata mwenyewe niki jikata siwezi kuangalia
    damu yangu,then kama hivi ndivo nilivo,haya mawazo yanatoka wapi?
    who am i?
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Najua kabisa kwamba,..."mtu anavo fikiria ndivo alivo"!!!
    Lakini kwangu,inakua ni tofauti sana kwa kila ninalo fikiria,sivo nilivo!

    Kwa mfano:
    Outside:nikiona mtu kapata nafasi ya uongozi,hua napima kama ningekua mimi
    ninge fanyaje kwa nafasi ile,kwa mfano ningekua mbunge wa Tarime mimi ningefanya nini?
    nakuja na picha kubwa sana ya maendeleo,
    jinsi ya kushirikisha wananchi katika maendeleo yao nk

    Inside: sipendi siasa,na sipendi kugombea nafasi yoyote ile ya uongozi
    kama hivi ndivo,kwanini hua nakua na mawazo ya kujenga ninapo fikiria position flani?
    who am i?
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ninae mchumba,tumekua pamoja kwa miaka5,
    recently nimekua sijisikii kabisa kuongea nae,..
    namchunia sana,..

    Sijui kama nampenda au simpendi,ila sitaki kumpoteza!
    Nime mfanyia vitimbi kibao ila hanikimbii wala nini,..

    Deep inside najua kabisa kwamba siwezi au itakua vigumu sana
    kumpata binti mwaminifu kama yeye,
    kama najua hivi,kwanini namfanyia nayo mfanyia?
    sijui,i need answers,
    who am i?
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    You are who you are...SO WHO ARE YOU???You are you!!
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Napenda sana kuongea na mabinti wengine ila sio
    mchumba wangu,
    nikiongea nae nakua sina story kabisaaaa!

    Najua kabisa kwa kufanya hivi namuumiza,na najua kabisa
    kwamba nikimuumiza naweza kumpoteza,sitaki kumpoteza
    lakini bado sifanyi chochote kumfanya awe wangu siku zote,..

    Kama najua madhara ya ninacho fanya kwanini bado nakifanya?
    why?
    who am i?
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ninajua njia rahisi kabisa ya kunitoa A kwenda Z,lakini
    naweza mshauri mtu aifuate njia hiyo ila sio mimi kuifuata,...

    Why,who am i?
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh,
    binadam ndivo tulivo!
    Mtu akikwambia hajui hisabati uta mjibu "huja jishughulisha kuijua"!

    Lakini ikweli ni kwaba yawezekana kabisa kwamba hesabu anazo jua ni tofauti
    kabisa na zile unazo jua wewe,...
    yawezekana wewe ujajua kuzidisha tu na kujumlisha,mwenzako hesabu zinazo mshinda ni calculus!

    Had you turned my questions into yours,you would realize that you might
    be in need of finding out who you really are!
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    I KNOW WHO I AM....na kama jibu ulilotaka silo nililokupa pole na samahani sana!‘

    I‘m out!!
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Jun 4, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,120
    Trophy Points: 280
    Hebu acha uchokozi Lizzy, khaaa!!!
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Uchokozi wakati mpaka samahani nimeomba ?!?!
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Good for ya,am still searching........
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Good for you....keep on searching!
     
  13. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Life is learning,if you stop learning,you stop living!!!
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    nimeipenda hii.
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    The same problem,..
     
Loading...