Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Who are these Bongo Icons???

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lucchese DeCavalcante, Nov 19, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwa nguo walizovaa i would not call them icons
     
  3. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Hawani wachezaji w timu ya netiboli ya Yanga hahhhhh hahhhh
     
  4. Valid_Options

    Valid_Options Member

    #4
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Huyo wa kulia nadhani anafanana na huyu mheshimiwa mbunge wa viti maalumu au nimekosea????????
     
  5. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    ahhhhh toto la kisukuma hilo ah
     
  6. M

    Msharika JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    walewale, viburudisho.
    hahahahahaaaaaaaa
     
  7. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Jamani, jinsi huu mzigo ulivyo, hata mie ningekuwa na mamlaka ningemgawia ubunge wa bure, hei, uuuhwii! Hiki si kishawishi jamani?
     
  8. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu Valid_Options asante sana kwa pichi nzuri ya mheshimiwa Vick Kamata, nakupa 'big up' , hivi bado anaimba???
    tuletee na nyingine na za wengine pia
     
  9. n

    nywi Member

    #9
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duu !! Si mchezo!
     
  10. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli weekend yangu ileenda swaaafi sana baada ya kuona hii picha VO nimekupa thanks
     
  11. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  12. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kamata kweli mjomba......
     
  13. R

    RUSESABAGINA Member

    #13
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh kweli kamata,amenikamata
     
  14. i

    immanuel New Member

    #14
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha tamaa wewe mamlaka si mchezo!
    Uongozi sio ivyo inamaana mbona jamaa
    wa jembe na nyundo hawakumfanya
    kuwa RI-spika! inamaana si kigezo kwao
    kama ulivyo kwako wewe! anyway nakusamehe
    coz kila mtu anatafsiri tofauti kwa mambo tofauti
    lakini si kwa MASLAHI YA TAIFA! umenisoma wewe!
     
  15. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,835
    Likes Received: 745
    Trophy Points: 280
    Mchukue mkeo.
    Mpige soap-soap.
    Mvalishe hivi vijiguo vya utatanishi.
    Mpeleke Photo Point.
    Picha kacha!!!
    ....hutamwangalia tena huyu uliyembandika hapo juu wala wengine wa aina yake!!

    Maanake.........mwanamke yeyote akijiswafi, kujipodoa na kuji-expose maungo yake utamuona anavutia tu!
     
  16. Kottler Masoko

    Kottler Masoko Senior Member

    #16
    Nov 26, 2010
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mambo ya ulimwengu wa digital ban c mchezo.
     
  17. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Huyo mwingine (Kushoto) kwa jinsi alivyokomaa anafanana na Violet Mzindakaya... Kabinti ni ka Tom-boy...
     
  18. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Du! Mkuu anafaudu aisee.
     
  19. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si vidosho vya mkwere!!!!! ndio icon sasa. Mmmmmh vilikuja na VIKUKU bungeni dom,jaaaaaaaaaaaaaaaamani.
     
  20. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    For sure any Gentleman would do
     
Loading...