Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Who are the Saigons?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rev. Kishoka, Oct 21, 2009.

  1. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hii klabu ni maarufu sana pale Kariakoo.

    Ni klabu ya mtaani ambayo ni jamaa hukaa wakipiga gumzo, kucheza bao, karata na kubadilishana mazungumzo.

    Zaidi, klabu hii imetumika katika harakati za kisiasa na kijamii.

    Ukiachilia mbali mambo ya awaida ya Pan, Simba na Yanga au vijembe vya Msondo na Sikinde, je ni nani wali wanachama wa Saigon ambao walikuwepo, wapo na watakuwepo Serikalini na kwenye Siasa?
     
Loading...