Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

White Party ya wabongo

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Game Theory, Aug 3, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    They should have done it nje hivi kwenye uwanza wa Polo or something like that...time za Jioni kwa ajili ya Charity badala ya kuifanya ndani kwenye bar wamebanana na hakuna nafasi ya kupumua halafu usiku



    http://issamichuzi.blogspot.com/2009/08/white-party-ya-mr-gonga-na-jp-yafana.html#comments

    Si mbaya kibongo bongo maana huu ni wakati wa watu wa JUNE/JULY kwenda kutanua na kama mjuavyo wengi wao washaoa, wanakimbilia kwenye u middle age na wana watoto wa kulea ndio maana safari zao ni JUNE JULY maan skuli za watoto zimefungwa

    si mbaya lakini
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 3, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Oooh puliiiiiiiz.....kila kitu sisi kuiga iga tu. Hakuna creativity hata kidogo....next tutaanza kuwa na nude beaches....swingers....trannies....you name it!
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    wangefanya under auspices ya charity fulani hivi you know something proper..somewhere kama Gymkhana club watu wacheze polo wanetwork na kadhalika ndio ma middle class wetu hao
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Aug 3, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Hhhmmmm...I guess.....

    But also they could have had it anyhow they wanted it....with (any) or without (any) purpose...
     
  5. Sasha Fierce

    Sasha Fierce JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wamejitahidi though,i was worried labda majority wangetokea without whitee ila naona wacxhache wametoka wamevaa jeans ya blue na shirt jeupe na wengine complete coloring.

    Hivi kwani hii wamefanyia wapi kwenye ile lounge ya Kempiski?.wangetafuta lounge moja classic like top roof nice with tv everywhere nice couch,i am talking about mandhali yake iwe bomba na ingekuwa all white but grown and sexy meaning no under age watu wazima tuu ingekuwa very alright!.Next time inabidi wa-consult ma promoter wanaojua kazi zao tsk tsk tsk tsk tsk.

    Anyway job well done so far so good kwa kibongo bongo.
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Aug 3, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Wabongoa wengi wadhaifu wa akili....
     
  7. Lyampinga

    Lyampinga Senior Member

    #7
    Aug 3, 2009
    Joined: Apr 13, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nakuunga mkono ndugu yangu kwa hili
     
  8. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    Nah! nadhani ni pale Movenpick

    Lounge ya Kempisky ovyo sana imekaa kama airport lounge bwana!

    this is how Diddy does it

    [​IMG]
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    nakubaliana na wewe sometimes shem wangu una akili......
    mie hivi viparty vya wanaojiita wenye mji vinanikera ati wanadai financial crisis haijawapata....

    kwanini wasiandae tamasha la kuchangia yatima? yaani mpaka mzungu atoke london aje kutoa msaada kwa yatima? mitanzania kweli haina akili
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Aug 3, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Okay toa thanks basi hapo juu...
     
  11. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    unaikumbuka hii mashine yawezekana kule zeutamu ilikuwa inatuma picha yenyewe....
    [​IMG]

    leta mi benjamin kadhaa ni wewe tu.....
     

    Attached Files:

  12. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Ubwanyenye ushaingia bongo.
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    a good try au sio?
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Aug 3, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Ooo Mange Kimambi.....mashine yake ishaenda mileage sana hiyo hadi imeota sugu...siitaki mimi
     
  15. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    bwa ha ha ha kumbe hukuwa mdau mzuri wa blogu ya jamii zeutamu.....sio mange huyo.......
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Aug 3, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    nani huyo...? TK?
     
  17. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    serekali inakataza dawa ya kunenepesha MAKADI (makalio)angalia dada huyo makadi yake yanamvutio kabisa kazi ya dawa hiyo, nyie wengine mnadanganywa eti imekuwa na madhara eee nyie kaeni tu, wenzenu wanapendeza angalia soko hilo linajinadi wenywe bila yakuhitajika dalali wa kunadi.
     
  18. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    kweeerii....
    oii oi
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha mtoto amesha kuwa used huyo katumiwa sana Komredi ukimega shauri yako.
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa hii thread imeshaingiliwa na lida wa ze utamu Yo Yo. Wangeleta wengine hii list ya kamanda Liyumba ungeona anavyobwabwaja.

    Nways tatizo la wabongo wakishapata exposure kidogo kazi yao ni kupondea tu...lakini ukiangalia kwa undani tatizo lao ni kawivu ka-kike. Eti mwingine anaifananisha hii party na ya P.Diddy my a$$..kama mmekosa nauli ya kurudi bongo semeni sio mnapondea tu..
     
Loading...