Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

White Paper

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Che Kalizozele, Jan 8, 2009.

  1. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jana nilibahatika kuangalia hotuba ya mkuu wa kaya aliyoitoa katika mkutano mkuu wa UWT,katikati ya hotuba yake alikosa neno la kiswahili la white paper,akamuuliza Seif Khatibu nae akachemsha.Naomba tumsaidie mkuu wa kaya,neno la kiswahili litakalotumika badala ya white paper.
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Si angesema tu 'karatasi nyeupe'!:) Joke! Ngoja tusubiri, JF kubwa tutapata majibu tu!
     
Loading...