Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

White House Releases Obama Family Potrait

Discussion in 'International Forum' started by Ab-Titchaz, Oct 23, 2009.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Oct 23, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    On Friday, the White House released the official (and wonderful!) Obama family photograph. Celebrity photographer Annie Leibovitz photographed the family on September 1st, sitting in the Green Room of the White House. This isn't the first time Leibovitz has taken photos of the president -- she followed him on the campaign trail, took a series of portraits for Vanity Fair, and was most recently spotted on October 1st, trailing Obama around the White House. View the portrait below, and a high res. version of the picture from the White House Flickr stream here.



     
  2. K

    Koba JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,063
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    Hicho kitoto kikubwa kitakuja kuwa bomba sana!
     
  3. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #3
    Oct 23, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mzee unatizama mbali kweli!
     
  4. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,714
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Wametoka mwake. Natamani kama ningemuona mkuu wetu wa kaya pamoja na familia yake!
     
  5. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    I don't like the background but the first family looks beautiful.
     
  6. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Hako kadogo naona kana hatari ya kushambuiliwa na unene lol..but they look so good
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mhhhh sasa watoto wote alio nao wasingetosha hata kwenye screen..teh teh
     
  8. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu unabaka kwa macho cyo!
     
  9. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    They look good.
     
  10. chichix

    chichix Member

    #10
    Oct 24, 2009
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo hivo men... ukialikwa kwao usitegemee kupelea kwa vinywaji...
     
  11. kui

    kui JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2009
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 5,636
    Likes Received: 3,170
    Trophy Points: 280
    Camera haitatosha, watu wengi sana, itabidi wagawe!
     
  12. kui

    kui JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2009
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 5,636
    Likes Received: 3,170
    Trophy Points: 280
    Mzima wewe, upo?
     
  13. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Nipo my dear. Niaje?
     
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    mimi nimempenda yule aliye kaa na mama yake itabidi Mr Obama awe Mkwe wangu natafuta namba ya simu ya Mr Obama nataka ni booking mapema kabla ya Wenzangu hawajanitangulia Je Wakuu Wa Jf mnayo namba ya Simu ya Obama? nipatieni?
     
  15. Mwenda_Pole

    Mwenda_Pole JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2009
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu Mzizi kama upo YUESIEII jaribu hii 911
     
  16. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mkuu hata mimi nilikuwa na wazo kama hilo. Sijaona picha ya mkuu wa kaya na familia.
     
  17. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Unataka kuwa kama yule Mkenya aliyempenda mtoto wa Bill, alijitahidi mpaka mwisho.
     
  18. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2009
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mnashangaa nini ?mbona late Nyerere alikua na utitiri wa watoto , au hamjaona ile picha ya Ikulu? (halafu utadhani wametoka Bushi kumbe ndani ya Ikulu).mbona picha ilitosha?

    Wadaku mnao sema hamjaona , mbona siku ana hapishwa J.Kikwete , fammilia yote ilikuwepo na watoto wote walikuwepo hamkona pale walipo kua wanapanda gari?

    Mmesahau Tonny Blair alivyo ingia No 10 , ikabidi sehemu ile iongezwe baadhi ya kuta vunjwa ,kuongeza space maana alikua na utitiri wa watoto na mwingine akazaliwa humo humo.

    Cheki ndani ya Whitehouse , utadhani ni nyumba za LOndon zile wanaishi vibibi, , nasiki humo kumechoka kinoma ,carpet zime pauka na mbao ukitembea zinapiga kelele
     
  19. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    Nifanyeje mkuu Ng'wanza Madaso na Ukipenda unakuwa Mgonjwa wa akili kwa kupenda au niende kwa mganga wa kienyeji anifanyie Dawa Mkuu Ng'wanza Madaso nipe ushauri wako
     
  20. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mwenda_Pole Unanipa Namba ya Polisi hiyo hunipendi nini mimi? unataka nikamatwe na Polisi ?hiyo namba 911 ni Polisi huko Amerika naona itakuwa ndivyo hivyo nipe namba yake kamili ya Mkwe wangu Mr Obama.
     
Loading...