Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

White girls vs bantu girls! Nani zaidi? Leta picture kwa jamvi tujadili...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rasib, Jun 27, 2012.

  1. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yeyote mwenye picha hasa zinazo relate na topic please njoo nayo ili tujadili maana kila mtu utakaye muliza nani mkali kati ya mzungu na mwafrika hasa garls atakwambia mwafrika a.k.a Bantu garls....je kuna ukweli? Kama ndiyo leta hoja ikisaidiwa na Picha!..nawasilisha
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kwani hii ni Jamii Photo? pili, wewe ukiwa TZ bantu gals rules, ukiwa NORDIC white girls rules. Where is the problem. Go with the rhythm
     
  3. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    I thnk mada hii haikupaswa kuwepo hapa
     
  4. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    599929_153428518125084_210949266_n.jpg

    Chezea bantu weweee..
     
  5. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Picha za K au? Sijakuelewa!
     
  6. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    We tupia pic yoyote kama unayo ila tu icvunje rule ya jf mkuu-coral
     
  7. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Ok boss.
     
  8. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Naruhusiwa kuleta ya girlfriend wangu?
     
  9. M

    Mchomamoto Senior Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    eeeeehhh!!ebwanaaaeee nimegonga mashine zote mbili nyeupe na nyeusi, lakini kitu cheusi aaaaaahhh babaaa!!ni noumaaaa!!??kina rangi flani nyekunduuuuuu kwa ndani pembeni ya mashav* aaaahhh baba usiombe!!alafu iwe safi kitu mnato weweeeeeee utauza ile nyumba yenu ya bonyokwa iliyoishia kwenye linta!!
     
  10. l

    london1 Senior Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Mazee usilete mchezo na demu wa kibantu!hasa upate mbongo. Mi nimetoka na wazungu mataifa matatu tofauti na nimeishi na mmoja miaka karibu minne,lakini ngozi nyeusi ndio tunafikishana,mi nikiona rangi ya paja tu! Wasichana wa kizungu wana uzuri wao lakini hata nipe kumi nitajipumzisha nao tu lakini moyo wangu upo kwa dada zangu wa kibongo. Manaake hata mwarabu nilionja lakini mambo yale yale,moyoni nasema 'du kama angekuwa mweusi kidogo angezidi kunoga' baada ya hapo nikaona wanawake weupe not for me!
    Nimewasilisha
     
Loading...