Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Whichever way you look at: JK ni wa Kulaumiwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sun wu, Apr 24, 2012.

  1. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Vyovyote vile ukiangalia kutokuwajibika kwa Mawaziri na Nchi kwenda kama kipofu mlevi.., wa kulaumiwa ni mmoja tu.., nae ni mkuu wa nchi..

    Kabla sijasema ni kwanini naomba nielezee kisa kimoja cha Sun Tzu (The Art of War) kilichotokea hapo zamani

    Hivyo basi tutaona kwa vyovyote vile kama JK anatoa maelekezo, either haeleweki au kama anaeleweka na watu wake hawafuati.., basi hana meno ya kuwawajibisha au hataki kuwawajibisha...

    Kwahio ili huku kucheka cheka.., na kuchekeana kuishe inabidi aanze kuonyesha kwamba yupo serious
     
  2. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Sio wa kulaumiwa ni wa KUHUKUMIWA!
     
Loading...