Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WHICH RING COMES FIRST? Engagement or wedding RING?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimori88, Nov 23, 2009.

  1. K

    Kimori88 Member

    #1
    Nov 23, 2009
    Joined: May 17, 2009
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau nimekuwa nikipata utata nikiona walioolewa wanavyovaa pete. wengine inaanza engagement ring then wedding Ring, wengine Wedding Ring then engagement. Ni kipi kinatakiwa kianze? Au hakuna utaratibu maalamu wa kuvaa?
     
  2. Obhusegwe

    Obhusegwe JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 232
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    hakuna utaratibu kila m2 anavaa anavotaka, ovyoovyo 2
     
  3. Radical

    Radical JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ovyoovyoooooo!
     
  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Lazima kun autaratibu ila ni naomba kukiri kuwa ata mi mambo ya pete siyaelewewi...inatakua ka kuku na yai sasa.

    Ila kwa assumption, unafikiri kipi kinatangulia...engagement au wedding? nasukumwa kusema kuwa ni engaement ring ndio hutangulia then a wedding ring
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Na wakishaolewa ndo hawavai kabisaa...
     
  6. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Mimi sioni mantiki ya mwanamke aliyeko kwenye ndoa kuendelea kuvaa engegement ring. Pete moja ya ndoa inatosha.
     
  7. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani inatakiwa itangulie engagement, lakini wengi naona wanavaa kwanza wedding ring then engagement nadhani hii ni kwa kuwa ukifanya hivyo inakaa vizuri zaidi kidoleni kuliko the other way, hata hivyo inategemea na style ya ring zako.
     
  8. GP

    GP JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    pete ni moja tu kwa sisi wa dini yetu ile, ushaolewa engagement ya nini tena, sana sana ndio utakua unataka iwe kinyume cha maana yake kwamba "MARRIED BUT AVAILABLE!"
     
  9. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2009
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mimi nafikiri wedding RING ndo inatangulia maana hata ile siku ya kufunga ndoa inatakiwa kwenye kidole pasiwe na kitu, so unapovalishwa ile ya ndoa inatakiwa usiivue tena kama kuna nyingine itakuja juu ya hiyo wedding ring.
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    zamani nilikuwa naona watu wengi wanavaa kwanza engagement then Wedding sasa sijui ni fashion imebadirika watu kutanguliza wedding kisha engagement
    for i prefer most Engagement + Wedding
     
  11. C

    Consultant JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2009
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,963
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Kila mtu anavyaa kivyakevyake tu, hakuna utaratibu maalumu. Wengine wanaassume kwa kuwa ilianza engagement kwanza kabla ya ndoa, basi itangulie engagement ring na wengine wakishavishwa wedding ring siku ya ndoa, hawaivui tena na wanaongeza engagement ring mbele yake (ambayo waliivua siku ya ndoa).

    Lakini nimeona wanawake wengi zaidi wametanguliza engagement ring
     
  12. I

    Isae Member

    #12
    Nov 24, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kwa dini yetu ya sabato hamna hata moja si engagement wala wedding what we belive ni kuwa everything is just from your heart
     
  13. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Utatibu ni engagement then wedding. Soma magaezi ya Wedding designs utaona ninachosema.

    Ki uelewa tu utaona nini kinaanza between Engagement and Wedding?
     
Loading...