Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

which pension fund is better in Tanzania?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GWAMAKAE, Oct 1, 2012.

  1. G

    GWAMAKAE Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mfuko upi ni mzuri wadau.?
     
  2. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hamna mfuko mzuri Tanzania maana mifuko yote imekaa kisiasa, subiri kwanza wabunge watoe ule mswada wa kuchukua mafao yetu mpaka miaka 55 then ndo uje na swali lako la mifuko lakini kwa sasa hakuna mfuko mzuri
     
  3. G

    GWAMAKAE Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Upi ni afadhari basi? Please assist!
     
  4. Upcoming

    Upcoming Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    NSSF ndo ulokuwa mfuko unaofever customer but SSRA wamekuja sera ya kuwepo na sheria zinazofanana kwa mifuko yote mkuu
     
  5. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Afadhari PPS isingekuwa hawa SSRA kuchanganya siasa uchwara nadahani PPF wapo poa kuliko NSSF maana ilikua kwa PPF unakaa mwezi tu mmoja baada ya kuacha kazi unalamba pension yako.Vingine kama ajali kazini, sijui kufiwa, sijui kusomesha na matibabu ni mbwembwe tu maana ni terms na conditions kuzingatiwa.So uzuri wa mfuko kwangu mimi ni ule uepesi wa kuchukua ela yako pindi tu unapoacha kazi au kuachishwa kazi period
     
  6. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kinachozungumziwa hapa ni uharaka wa kuchukua mafao yako baada ya kustaafu au ukubwa wa package ya mafao ? Kwa package pspf ndio wanatoa package kubwa zaidi.
     
  7. M

    Malipo kwamungu JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Siku hizi waajiri wanapokea rushwa ktk mifuko hii ili kupeleka wanachama, Kiutaratibu kila taasisi inaomfuko ambao wanachangia kwa mgawanyo wa kiuajiri wa serikali kama serikali za mitaa ni LAPF au PSPF. Mfuko wa PSPF wanatoa pesa mingi, tatizo ni siasa!! na sera mbofu wazee wakitaka miradi ya ovyo wanalazimisha ktk mifuko hii ya jamii
     
Loading...