Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Which is the biggest city in East Africa? Nairobi, Dar es salaam or Kampala?

Discussion in 'Jamii Photos' started by NDINDA, Apr 25, 2011.

  1. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,049
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    The largest city in East Africa is Dar es salaam (imo) which city do you think is the biggest in East Africa? Please state
    note:we are refering to the size and impresive skyline only.


    NAIROBI WITHOUT UPPER HILL AND WESTLAND
    [​IMG]
    THE GREEN NAIROBI

    [​IMG]
    DOWN TOWN NAIROBI
    [​IMG]

    DAR ES SALAAM

    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]
    Flickr 上 Osse Greca Sinare 的 City of Dar es Salaam

    [​IMG]
    Flickr 上 eutrophication&hypoxia 的 Dar es Salaam, Tanzania


    [​IMG]




    KAMPALA
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hahahaha, yaani nyie jamani post nyingine za kujua jografia za nchi pelekeni st. nanhiiii kule mbona mnatuchosha tena
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,977
    Likes Received: 9,623
    Trophy Points: 280
    Nadhani ni Dar hata baada ya kumegwa na kuwa mikoa (majiji) miwili....Dar na Pwani.
     
  4. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,049
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    acha dharau wewe, kama hutaki kujibu si uchune tuu mpaka tujute? hasa nini kimekuchekesha hapo?
     
  5. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,049
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
  6. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hivi ukubwa wa jiji ni foleni, magorofa, wingi wa ombaomba au wingi wa machangudoa?
     
  7. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Hili nalo neno ndugu yangu.
     
  8. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Nairobi wanatukimbiza.
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmmmhhhh kaswahili kanachanganya kidogo mi nadhani ni nairobi. dar shudu tu hadi mijengo ikikamilika labda tutakiuwa juu...
     
  10. Muro

    Muro Senior Member

    #10
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ijulikanavyo ni Nairobi lakini ukweli upo wazi kuwa ni Daressalaam ni mji mkubwa x2 ya Nairobi
     
  11. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Nairobi...
     
  12. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mi mgeni hapa
     
  13. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ndinda ameshataja kuongelea ukubwa na uzuri wa magorofa ila mimi nitakaa pembeni niwaangalie mkitoa maoni yenu.
     
  14. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Wakuu,

    Whether Dar or Nairobi is the biggest city, the real fact is that in the next 10 year Kigali will be the biggest city not only in East Africa but in Africa. Kwa wale wanaofuatilia ukuwaji wa miji Kigali inakua very fast. Juzi kulikuwa na documentary ya CNN juu ya Kigali bold Vision for 2020. Icheki hapa: Kigali's bold vision for 2020 – Business 360 - CNN.com Blogs Are we up for this chaallenge?

    Dar inaweza kuwa the biggest city in East Africa lakini hili haliindolei Dar kuwa na sifa ya jiji la 12 kwa uchafu duniani. Hii ni kwa mujibu wa Forbes: In Pictures: The World's 25 Dirtiest Cities - Forbes.com

    Ni heri kuwa na kamji kadogo lakini ni ka safi and modern than having a massive but dirtiest city. Sorry but that is the naked fact.
     
  15. S

    Soki JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ndinda unanifurahisha kweli kwa kushusha vitu. Nilishaona posts zako! Keep it up!!

     
  16. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2011
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa maoni yangu hapa umetumika ujanja tu wa camera, mbona Nairobi nayo haionyeshwi kwa mbali kama Dar ilivyoonyeshwa?. Dar bado sana kuifikia Nairobi, Dar inashindana na Mombasa. Tuendelee kujitahidi labda siku moja tutawafikia.
     
  17. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,049
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    kama kawa tutafika tuu, tukaze mkanda, lakini tusilinganishe dar na mombasa tena, kwa sababu haiji kabisaaaa, labda miaka kumi iliyopita , sio sasa hivi
     
  18. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,049
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    the biggest city in Africa in just 10 years? labda the most beautiful au most morden lakini sio the biggest in AFRICA, au litakua kubwa kwa kitu gani? maana najua dar itaongoza kwa kuwa na population growth kubwa kuliko nchi nyingine africa. au kigali itaongoza kwa ICT, financial hub au?Labda kwa sababu ni rahisi kufanya biashara pale basikutakua na wahamiaji wengi, na jiji likakua na kuwa biggest in africa?
    [​IMG]
     
  19. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,049
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    basi karibu , jisikie uko nyumbani
     
  20. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mimi hapan elewa veve...............
     
Loading...