Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Which is the appropriate answer to this....!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Konakali, May 13, 2011.

  1. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mpenzi wako anakuambia; "I am missing you dear".

    Je, wewe wapaswa kumjibu vipi?

    1. Thank you for missing me
    2. Sorry for missing me
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Asante kama umefurahia.....pole kama unamuonea huruma!
     
  3. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duh....mkuu mpaka sasa haujui jinsi ya kumjibu mpenzi wako?Nini kimetokea mpaka wahitaji majibu ya hiyo statement?Funguka kidogo...
    Then nitaludi.....
     
  4. mzurikwetu

    mzurikwetu Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    duh kama vp unapiga kimya unaanzisha story ingneeeeeeeeeee
     
  5. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    me you too bby wangu,la hubba,laazizi wa moyo wangu,kirutubisho changu cha mwili(lkn kama una mmiss kweli,sio unajibu tu coz unatakiwa ku reply)
     
  6. M

    Miss Pirate JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I miss you too as you do dearest.
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Kama ameajiriwa unamjibu kazi inaendeleaje na kama
    anasoma unamuuliza habari ya masomo
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    May 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,683
    Trophy Points: 280
    Ok .. me 2
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #9
    May 13, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,338
    Trophy Points: 280
    Kama anakuambia "I am missing you" na mpo hapo hapo wote, basi anakosea. Au anakupasha. Kama ni kwa simu au kwa ujumbe, jibu huwa si katika hayo yote uliyoyaweka. Aidha na wewe unamiss au aendelee tu kukumiss. Na kama mpo pamoja, mpe.
     
Loading...