Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Which is Tanzania's Best Publishing Company?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mzee Mwanakijiji, Mar 16, 2011.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,470
    Trophy Points: 280
    I have been working on a number of literal projects in the past few years and I think its about time to get published (fiction works and non fiction). Mojawapo ya mapendekezo ambayo nimepatiwa ni kuchapisha aidha Kenya au China huku gharama na ubora ikiwa ni sababu kubwa.

    Hata hivyo, nimepata kusoma vitabu ambavyo vimechapishwa Tanzania ambavyo navyo vina ubora mzuri tu (hata wa kimataifa naweza kusema). Tatizo kubwa nasikia ni gharama.

    Sasa najaribu kuangalia options zangu. Naomba kama kuna mtu anaujuzi wa kutosha kuhusu publishing companies za Tanzania. Sitaki majina makubwa naangalia hasa kampuni ambayo tunaweza kuwa na uhusiano nao wa muda mrefu kati ya mtunzi na mchapishaji.

    Kama kuna wachapishaji wasiliana nami kwa anuani ya barua pepe hapa chini. Thanks.
     
  2. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Nadhani Oxford university press wako poa

    au Mkuki na Nyota ila sijajua wana chaji how much

    unless unataka kuwa kama guerilla uprint direct...option hiyo nayo ipo

    si unajua wengine tumeingia kwenye ujasiria mali siasa tumegundua zitatufilisi
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,470
    Trophy Points: 280
    nashukuru sana.. SD
     
  4. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Lakini na Content nayo inatazamwa sana kwa wachapishaji wa bongo.Kama kuna mambo ya vileo kuna wengine hawachapi,kama kuna ukosoaji wa serikakali pia wengine wanagoma.

    Nadhani bora ukachape nje ya nchi
     
  5. H

    Hute JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,514
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    mimi pia natafuta kuchapa kitabu changu, lakini kwenye hawa wachapishaji uchuro wanaochapa vitabu vya wanafunzi wa sekondari kam akina nyangwine etc..nitajieni mchapishaji mzuri ndugu zangu...wa bei ya chini.
     
Loading...