Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Which is a best OS mobile phone?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Yoso, Mar 31, 2012.

  1. Yoso

    Yoso JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kati ya hizi Symbian OS, Android OS, BlackBerry OS na Window mobile
    wadau naomba mwenye ujuzi na hili naomba anielimishe ikizingatiwa kuwa
    hapa ni HOME OF THE GREAT THINKER natanguliza shukurani.
     
  2. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mimi nilikuwa mtumiaji mkubwa sana wa iPhone ambayo inatumia iOS, hivi karibuni tulibishana sana na rafiki yangu yeye alikuwa anatumia Android OS (Ice-cream sandwitch version) kwenye Samsung Galaxy S II, mwisho tuliishia kubadilishana simu ili kila mmoja atest ya mwenzake.

    Kwakweli nimehama toka iPhone, saiv natumia Android OS kwenye Google Nexus S, na nina uhakika hamna OS inayoishinda Android kwa sasa. Symbian ilikuwa zamani enzi zile Nokia ipo juu ya simu zote, Blackberry OS is okay (but I dont think its the top on the line), Windows Mobile - Hapa kwa kweli niseme tu mimi sio mpenzi wa Windows, na nikisikia Windows tu akili yangu inaniambia iko dhaifu kwa virus na hii ni kutokana na experience niliyoipata na Window based OSs kwenye computer mpaka nkahamia Linux na Mac Os.

    Ngoja tusubiri na wengine watoe maoni yao juu ya hili.
     
  3. Zeddicus Zu'l Zorander

    Zeddicus Zu'l Zorander JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 531
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Kwa mtizamo wangu iOS is the best, ingawa sijapata bahati ya kutumia android os.
     
  4. Yoso

    Yoso JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Asante mkuu Sniper kwa maelezo yako ni kweli hata mimi ni nimewahi
    kutumia Android OS ktk simu dhaifu ya IDEOS nilipenda sana OS hasa
    kwenye Aplication Market kwa sasa natumia BB OS kwenye curve 8520
    ambayo sijaipenda.
     
  5. S

    Smarty JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    android is the best of all
     
  6. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mie natumia iphone 4 na galaxy s2.
    Kwa kweli IOS naiona ipo juu zaidi ya Android.hapa naisikilizia iphone 4s na kuachana na android hii.
    Ukitaka kuifurahia iphone watakiwa kuijail break.
    OTIS
     
  7. J

    Jom.om Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Natumia nokia 5230 ndio nini android,symbian au?sio mtaalam kwenye simu
     
  8. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    sasa kama hujatumia nyingine utasemaje iOS "is the best"? Silly.
     
  9. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 753
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 80
    Yani Android Os sijaona zaidi labda tusibiri Blackberry os10. NA boot2gecko but android noma many apps, freedom to customize,really fast, affordable, open source
     
  10. d

    deedee Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Umewahi kutumia iOS...na apps zake???
     
  11. SamJet

    SamJet Senior Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 165
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Android OS isthe best followed by iOS.
    Tizama hizi kwa ranki,
    Android, iOS, Mawmo, Symbian, Windows, WebsOS, Grada, Bada afu ya mwisho BlackBeryy(YA MWISHO)
     
  12. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    HAPO HAPO! Sniper nina galaxy S2 lkn sijaweka ICS nyinyi mmewezaje jamani?
     
  13. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 753
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 80
    Yeah kwenye iPod touch ina v.5 ni nzuri lakini the restrictions of the os are what get on my nerves
     
  14. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    jamani Android ni kiboko yaani apps zake ni balaa kama komputer vile ina support usb host cable yaani ni flexible vibaya.
     
  15. tumlack

    tumlack JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 684
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    android ndo jiwe..wew wa iphone una hera ya ku buy apps? Iphne ni kwa mbele na co bongo.
     
  16. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hamna kitu hiyo IOS mbele ya android,nilishatumia. jaribu android utaikubali tu!.
     
  17. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,453
    Likes Received: 2,334
    Trophy Points: 280
    Mkuu mimi ilinichukuwa muda mwingi sana kuwaelimisha watu ambao wako-windows centric kubadilisha mawazo, wengi kwao Computer (pc) ni Windows/OS na application programs zake, uwambii kitu. OS ya windows haiko dhaifu kwa virusi tu hata code zake wakati mwingine zinaletwa kwenye market ziko half cooked-Bill Gates anategemea watu watakuwa wana-update OS yake kwa ku-patch matatizo ya OS yake kwa njia ya mtandao-na kibaya zaidi patches zake zinakula MB chungu nzima na huwa zinaji-update kwenye backgroung bila mtumiaji kujua kinacho endelea! mwisho wa siku mtu anajikuta ame-exhaust bundle aliyo wekewa na Service Provider unajikuta unaingiza tena mfukoni kununua nyingine-ni kero sana.

    We sema Bill Gates ana bahati sana kwa kuwa hakuna mtu ambaye huwa anamlalamikia kuhusu upuuzi wake huo, alafu Bill Gates ni mtu ambaye huwa hataki ushindani wa kibihashara, applications programs zake nyingi aliwahibia vijikampuni vidogo vyenye watu wabunifu sana; anafanya jueri hiyo ukijuwa kwamba akipelekwa mahakamani atawalipa fidia-jueri ya Pesa.

    Kuhusu ni OS hipi ni nzuri kutumika katika mobile-phones, watu ambao wako concern na hilo ni wale wenye ujuzi wa kiufundi ambao wanataka ku-tinker around na simu zao, lakini majority ya watumiaji hawajali sana ni OS hipi hiko under the hood, personally I prefer open sorces software to Proprietary stuff that muzzles innovation. I can tell you Android OS is a KILLER OS the world has ever known, thanks to Open Source Community.
     
  18. Yoso

    Yoso JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Asante sana wadau pia nilikuwa napenda kujua nini
    maana ya kufanya JAILBREAK na ROOTING kwenye simu?
     
  19. NullPointer

    NullPointer JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 3,484
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    kwa mbongo Android ni kali kinoma, i own Android phone vilevile nina iPhone4... Ila kwa mtu mwenye pesa na ana credit card iOS haina mfano ni kali mbaya.... Umeuliza khs rooting, hiyo ni kwa Android OS ambapo ukifanya rooting u.aweza kuaccess Bootloader ambayo ndo main system unaweza kuweka OS mpya zaidi na illegal softwares... Jailbreak nayo ni hvo hvo sema yenyewe ni kwa iOS i.e iPhone au iPad
     
  20. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Nimewahi sikia Amndroid ndio kila kitu. Je simu zip zinaikubali? Na vp kuhusu gharama?
     
Loading...