Which category are you?

He he he he, umenichekesha sana.

Ujue, nimemtengeneza, akitoka nje tu, anatoa povu.
Utamu wote unakuja home, watajibeba wanaosubiri wamsingizie wana mimba zake.

Mtoto atoke wapi, mtu mwenyewe alikuwa so used kiasi kwamba anatoa povu tu! Lol

We ngoja, mwezi huu mtaanza kuniona natema mate, tena usiwe unanipitia karibu ukitoka Kivukoni kufuata biashara zako!
 
I am Good husband and luck enough married to good wife

oooh! ma swtlo............. i didnt know that you joined Jf. Am proud of you you are such an outstanding person who lives for his family. You a good father and most caring to our lovely kids and the most respectful hubby to me...... Love you always ma swtlo.........ssssssssssssssss!
 
hahahaa! ndo umeshitaki ili ajue si ndivyo? akinivua utanivaa milele!

Jamani si umejianika mwenyewe; usijali nitakupa tip za weak point zake, ili asiweze kukuvua asilani.

Halafu siku hizi since she started loving ana wivu huyo; so careful when joking with me.
 
Jamani si umejianika mwenyewe; usijali nitakupa tip za weak point zake, ili asiweze kukuvua asilani.

Halafu siku hizi since she started loving ana wivu huyo; so careful when joking with me.
lol.... najifeel kama nimeoa laiv my dear! cyber love isije ninyima mke is she serious as me lakin?
 
Obvious I'm a good husband.. When i was scrolling down i was like what the hell no character i fit into lastly i got good husband and i am the one.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom