Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Where is Zilipendwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jim, May 26, 2008.

  1. J

    Jim Member

    #1
    May 26, 2008
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi zilipendwa zilielekea wapi? wengine zinatukumbusha sana wakati wa rise-on na bugaluu. Tunazihitaji!
     
  2. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2008
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
  3. s

    sakauye Member

    #3
    May 26, 2008
    Joined: May 20, 2008
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jim umekumbusha la maana. watuwekee link hapa ya 'zilipendwa' tuione kama zamani.
     
  4. J

    Jim Member

    #4
    May 26, 2008
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yah maana unajua haya mambo ya continuation ya ukapa na shida nyingi wakati mwingine ni izuri ukaamua kujiburudisha na mambo ya kale
     
  5. O

    Ogah JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Invisible,

    Ina maana Zilipendwa ziliondoka na Jambo?
     
Loading...