Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Where is YNIM?!

Discussion in 'Entertainment' started by Binti Maringo, Feb 3, 2009.

  1. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I haven't seen this dude (YINM) for takriban 2 weeks now yupo wapi?'I really miss his michango in here he is a funny dude...last time i checked alikuwa anakwenda Honolulu for vacation sijui kama alifika na kurudi salama...ASIJE AKAWA Ametekwa na Hamas!

    Anybody with his updates?Like whereabout!...
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Feb 3, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,943
    Trophy Points: 280
    Wewe cupcake wewe.....shauri yako
     
  3. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    what again cupcake jaani eeh!..hebu fill me in basi.

    BTW...Last time i did old skool party (july 4th 2008) in columbus ohio watu wengi walilalamika ok this time...nataka kama kuna mtu ana idea what we need to correct yale mapungufu yetu.... send me an email at auntkelly@hotmail.com na siyo ubabaishaji na nitajaribu kufuatiliya.
     
    Last edited: Feb 3, 2009
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Feb 3, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,943
    Trophy Points: 280
    mbona unamchekeachekea sana huyo mfunga vidonda?
     
  5. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    No simchekei!...ila namfananisha na ths african america comedian guy aliyekuwa hospitalized in south africa anaitwa nani tena yule sura yake ipo fun kama yeye mwenyewe ana hela lakini meno yake yametoka nje kidogo i dunno sijui hawezi kufix au?....do you know who i am talking about?...originally he is from Ohio
     
  6. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0

    Unafurahisha sana Kelly01...lakini huyo Bwana Mkubwa Comedian anaitwa Dave Chappelle
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Feb 3, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,943
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo na YNIM naye ana hela? unapenda hela sana wewe binti maringo.....
     
  8. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Yes him Dave chappelle...i dunno how i forgot his name!....
     
  9. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Hell no sijasema YNIM ana hela ila nasema tuu the waya navyoongea he sound like him pia i feel like anafanana na dave chapelle....Mimi nina cupcake wangu for better for worse kama ile movie (dang leo nimekuwa slow nasahau hata jina la movie)

    Movie moja hivi mtu na demu wake walipendana hadi wamekuwa really old walikuwa nursing home...very nice movie i forgot its name gain...i dunno whats wrong with me leo nakuwa so slow kufikiria..
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Wewe ndio oganaiza?? mapungufu ni lack of single gals......jaribuni ku import...hata madomo zege kama NN wapone.....
     
  11. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaaaaaaaaa.....lol...uchokozi huo
     
  12. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    hahahahaha! so wewe unakwenda kwenye party kutafuta wanawake hahaha umekosa kweli...wenzio wanakwenda kuhave fun and reminiscing..waala cupcake wangu hana hiccups when it comes to women sasa miye kanipataje!....??
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Feb 3, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,943
    Trophy Points: 280
    a kheri mimi domo zege wewe la kwako lina ulimbo...hehehehehehe
     
  14. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    what is ulimbo?....ni kama glue?
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Feb 3, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,943
    Trophy Points: 280
    The way anavyoongea ana sound kama Dave Chapelle? Kwa hiyo kumbe kila siku mnapigiana simu eeeh....? Busted busted busted.....

    Ngoja na mimi nimtafute diva wa kumpigia simu anaye sound kama Mariah Carey....
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Feb 3, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,943
    Trophy Points: 280
    mtoto wa geti wewe huwezi kujua ulimbo ni nini....
     
  17. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Eeeeh usilogwe ukafanya hivyo!..ualala mzungu wa nnne!....siongei na YNIM ila na refer that to anavyoandika humu ndani sijui kwanza hata anasauti gani...na usikute ni shortii...!

    hahahaha eti mariah carey...huna haja ya kutafut ani one phone call away...as you know what i mean hahahaha!
     
  18. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Niambie basi eeeh! ulimbo ndiy nini..mmh i think its abot time nikanunue kamusi na miye...
     
  19. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    fun gani kuruka ruka na kutoka majasho....fun ni kama niliyokuambia...

    Huyo YNIM unaemtafuta alizamia harusi basi kautwika matapu tapu yu hoi....hata akija hapa sidhani kama mtaelewana lugha.....si unajua mtu akilewa anavyotema yai gumu..
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Feb 3, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,943
    Trophy Points: 280
    Yaani jamaa ni mlevi mbwa! Halafu nashangaa cupcake anambabaikia...mademu bana....
     
Loading...