Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Where is the world going?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PetCash, Jun 27, 2012.

  1. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Asalam aleykum (a.k.a Shalom)
    Kama weekend mbili hivi zilizopita tulikuwa na kijimtoko; mimi hun wangu na some friends in pairs. Sasa jamaa mmojawapo alikuwa single na alialikwa wa hawa wadada coz ni rafiki yao. Wakati tuko kwenye mchakato wa kuogelea nikaamua kutoka one time kuchukua drinks…Ile narudi nikamkuta yule jamaa kamkiss kidogo my hun kwenye lips hadharani. Moyo ukapiga pa(hizi presha ndo cjui ukiwa mzee zinakuwa stoke?)! nashangaa watu wote tuliokuwa nao wanaona kawaida, eti ndo uzungu!
    Nilipokuwa na hun peke yetu nikamuuliza, ‘I thought friendly kiss huishia kwenye cheeks?’
    Akanijibu as always nacomplicate mambo kama mara zote nilizoona akiwatext marafiki zake akitumia maneno hunpie, sweetie, my love, mpenzi!
    I don’t mind pale recipients wanapokuwa wa kike but hata wakiume? Hata rafiki zangu wanaambiwa hivyo! Imefikia sehemu hata nikiitwa hayo maneno I don’t spot the difference nayaona hayanifanyi kuwa any special person to her….
    Ladies mnijibu please (Hata gents wenye uzoefu wao), what words do you reserve for your special one? Kiss za friends huishia wapi? Manake huu uzungu nakoma nao mbona?

     
  2. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    siwezi ruhusu upumbavu kama huo...
     
  3. N

    Neylu JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ooh Noo.... Lazima tofauti iwepo kati ya mpenzi wako na rafiki yako wa kawaida... Siwezi kumkiss rafiki yangu wa kawaida mdomoni.. Hata kama ndio udhungu huo mmh.. Huko amefika mbali huyo bibie. Ila kwa sababu mapenzi ni makubaliano ya watu wawili, mwambie msimamo wako, wewe unataka mapenzi yenu yaweje na mipaka ya hao rafiki zake iishie wapi. Nina hakika atakuelewa na ataacha huo udhungu wake..
     
  4. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kama ni kawaida kwake na wewe jaribu siku moja kumkiss mwanamke as she did uone reaction yake.
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mmhhh kiss ya kwenye lips no hapo ni kwenda zaidi ya inavyotakiwa
    Yaani hata kama ni uzungu sio kihivyo aise
    Mwambie mipaka ya mapenzi yenu na ni nini unataka kwake
    haya mambo ya kuiga uzungu ni noma sana
     
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi mwanaume ambusu mwenzi wangu kwenye lips naua....
     
  7. Deo Corleone

    Deo Corleone JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 13,987
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    huo udhungu wafanye hukohuko, mbele yangu ni kutafuta ugomvi tu!
     
  8. N

    Nyakwec's Bro JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    mzee huyo kafika mbali,hata hilo swala la kuitwa majina hata mimi cpendi kuitwa jina ambalo kila m2 anaitwa huyo ninamashaka naye mimi,mimi huwa naitwa daddy nani mimi na baba mkwe tu ndy tunaitwa hivyo akiitwa mwingine tayari nishaingizwa chaka!....
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ndo umeanza kuwa bushoke
     
  10. e

    ejogo JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Anakuchanganyia mambo thio! Ndio humohumo anaingiza na mambo yao yale! Limitation inatakiwa.
     
  11. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145

    exactly!

    zilianza messages za mpenzi,sweetie etc zimekuja kiss mbele yake katulia tu?! asubiri kuletewa kitoto cha kichina hata hio itakuwa ni uzungu tu.....:A S confused:
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    huyo hun' wako mmmmmh shtuka
     
  13. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kuwa makini. Vinginevyo utakujanunua mbuzi ndani gunia.
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    No komenti!
     
Loading...