Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Where is the GENEVE OF AFRICA??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mpevu, Jan 6, 2011.

  1. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wadau,
    Naomba niulize, iko wapi ile iitwayo geneva ya Africa?
    Namaanisha sehemu ya Amani, isiyo na vurugu, isiyorindima risasi, isiyosumbua raia wake.
    Je! iendelee kuitwa ni Geneva ya africa? Hivi wale wageni wengi wa kimataifa pale Geneva ya Africa wamejifunza nini kwa yaliyojiri tangu msimu wa uchaguzi mpaka JANA?

    Naomba kuwasilisha..
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,760
    Likes Received: 4,507
    Trophy Points: 280
    JK kaihamishia polisi, ndo maana kachukua polisi wavuta bangi na wahuni wa mitaani waliofeli form four ndo wapo jeshini, pambaf
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    wakati mwingi hawa polisi tunawalaumu bure ukikumbuka wiki moja kabla ya uchanguzi polisi walifanya kazi nzuri sana hata siku ya kusubilia matokeo pale manispaa hatukuona huu use***** walioufanya jana...mi naona wakulaumiwa na uongozi hasa IGP....
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Napata kigugumizi kuiiita Arusha ni geneva ya Africa, kwa yatokeayo....mh!!
     
  5. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I have quiz to ask Mr Mwema. What strategic plans available and criteria to be followed to recruit potential police student into police accademy in Tanzania?
     
Loading...