Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Where Is Mwita25?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Katavi, Nov 15, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Ni muda mrefu jukwaa limekuwa na utulivu wa hali ya juu, katika kujiuliza kwa nini naona kuna sura hazimo humu ndani pamoja na ya huyu mheshimiwa Mwita25. Hivi yupo wapi au jela? Au kabadili id?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
  3. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Yuko mkoleni...atakuja tu
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Dah!! Kumbe.....ndio maana. Lakini jamaa anajua kweli kuchangamsha jukwaa.
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    upo katavi, long time no see humu jukwaani.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Nipo bosi, nadhani tunapishana tu!
     
  8. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mwita25 amesafiri kwenda kijijini kwake Komuge wilaya ya Tarime, aliletewa taarifa ng'ombe wa baba yake wote wameibiwa. Akirudi na hasira za kuibiwa mtamkoma.
     
  9. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nipo mkuu Katavi, kitu cha ban kimeisha jana saa 1 jioni. Hata hivyo ni kweli kuwa kwa muda nimekuwa kimya na pengine ni baada ya kujivua magamba.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...