Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Where is Mkoko

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimbweka, Jan 25, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Huyu mtngazaji wa star tv na redio free Africa ameenda wapi simsikii kabisa kwa sasa, Yeyote ambae anafahamu alipo naomba anijulishe
     
  2. S

    Shangazi JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2010
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakaa wapi yakhe? huko inaelekea TV MLIMANI ya chuo kikuu haikamati. Huyu jamaa yuko tv mlimani na anaandaa kipindi cha mahijiano kizuri sana. Rekebisha antena yako
     
  3. S

    Stephano Member

    #3
    Jan 25, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shangazi huku hatuaoni Mlimani TV na Masasi pia yuko huko kwenye TV hiyo maana Mkoko yuko huko, Damumbaya nilisikia yuko kwenye redio mlimani?
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Asante shangazi
     
Loading...