Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Where is Love here?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by August_Shao, Jun 23, 2009.

?

Where is true love?

  1. *

    From GOD

    10 vote(s)
    66.7%
  2. From Parents

    5 vote(s)
    33.3%
  3. From Relatives

    0 vote(s)
    0.0%
  1. A

    August_Shao Senior Member

    #1
    Jun 23, 2009
    Joined: Nov 23, 2007
    Messages: 117
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    JAMANI NASHUKURU SANA KWA USHAURI WENU NDUGU......NIMEFARIJIKA SANA NA NIMEAMUA KUIONDOA HII MAPEMA AS KUWEKA KILA USHAURI UWE KWANGU TU NA KUTOKUACHA ANY TRACES..............

    Thank all guys and ladies
     
    Last edited: Jun 24, 2009
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Shukrani zako zimepokelewa mkuu! Na mimi nimeondoa ushauri wangu pia.. LOL!
     
    Last edited: Jun 24, 2009
  3. O

    Omugasi Member

    #3
    Jun 24, 2009
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka mi nakushauri ubaki na huyo uliyezaa naye, kwanza nionavyo mimi huyo binti wa Tambaza hakuwa na msimamo japo ulim-let down kwa kuzaa na mtu mwingine ila alitakiwa ku-stick with u.Pili, kaka kuzaazaa na mwanamke zaidi ya mmoja inapunguza concentration ya mapenzi na matunzo kwa watoto. Ili kuondoa fikra za huyo wa Tambaza tafuta mabaya yake na wala si mazuri au ulimbwende wake.Halafu siku nyingine uwe unatumia condom, maana inaonekana umeanza kitambo mambo hayo, na Mungu bado anakupenda maana gonjwa linavizia kutungua watu.
     
  4. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    mkuu mbona jibu liko wazi tu, uliyezaa naye unampenda anakupenda hadi 'unachukia'. wa pili unadai unampenda na huku amesha 'move on' na mijamaa miwili kwa uchache manake wengine hajakwambia.

    hebu mchukue mama mtoto muendelee na maisha uyo wa pili utafulia kaka.

    halafu iyo poll inahusianaje na hii thread? am just curious
     
  5. M

    Melikiad Member

    #5
    Jun 24, 2009
    Joined: May 8, 2009
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hata hivyo hujatulia kabisaaaa! na tena nionavyo mimi umekuja kuulizia wakati majibu unayo comment zako umedai huyu wa mtoto hajawahi kutoka nje halafu umeshaambiwa kwamba huyu mwingine kabilingishwa na wanaume wawili kwani unadhani utakuwa na radha gani ya mapenzi wakati hujui walikuwa wakifanya naye vipi kwa mazingira yapi japo kakwambia hawakufaa kama wewe! how sure? na kama anasumbuliwa na tamaa zake na ndo maana kajirudisha? who knows kwamba amekwambia idadi ya kweli kwamba walikuwa wawili pekee? labda niwe mwizi nijipeleke kituo cha polisi nikapige makelele "excuse me sir I am a thief" stop kiding yourself! stop kidding the jamii team as we have so many to focus on! lea mwanao na mama yake Tamaa zitakuua kijana AMINA
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Lea mama na mtoto wake acha mapepe kijana..
     
  7. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Unapenda wasichana wawili? Hayo siyo mapenzi. Sema unatamani hao wasichana wawili. Kwanza mtindo wa wewe kurefer to them kama mademu inaonyesha bado hauja fikia kuweza kumheshimu mwanamke kama mkeo. Bro my advise is that acha kuchezea mabinti wa wenzio. If you are not ready to commit then let them be. Maana wewe unaye wajua fika walivyo umeshindwa kuchagua sasa sisi tusio wafahamu tuta kuchaguliaje?
     
  8. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kwanza kabisa kitendo ulichofanya cha kuwa na wasichana 2 kilikuwa kibaya, wewe ni mmojawapo wa wale wanaume waongo.
    Pili hujui kupenda, ungejua kupenda hapa jibu tayari ungekuwa nalo. Usiwaaribie muda mabinti za watu amua moja, maana ww ndio unajua.
     
  9. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ishi na mama mtoto wako acha tamaa ya kuwa na wanawake wawili...huyo ambaye hujazaa nae mwache aende zake...akapate mwingine.
    Kuwa imara simama kiume...acha kuendeshwa na tamaa za kuwa na wanawanake wawili.Na kwa maelezo yako wewe ndio unamtaka huyo binti ambaye huja zaa nae.

    Maelezi ya mtoto akiwa chini ya wazazi wake wote ni bora...kaa ukifikiri mtoto wako awe anaishi na mama yake wewe uwe umeoa mtu mwingine?Ni watoto wangapi out there wangepata faraja kuwa na wazazi wote wawili wakawalea?Lakini hawajapata kwa ajiri ya baba zao kuwa na mtizamo kama wako?Una nafasi bado ya kufanya maamuzi makubwa kwa kizazi kijacho play ur part bro.
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    aaah ubaya wake nini?
    Dini inaturuhusu hata wa4 sembuse wa2? acha kabisa.....nyie ndio mnaomsakama ofisa Kitila mkumbo kwa kummega HG wake....

    ..ushauri bwana shao angalia shori mkali kwako kwa kila kitu ndio ukae nae....kwa nionavyo mzazo mwenzio anakufaa zaidi
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu angalia kifaa ambacho kinakujali na wewe unakipenda unaweza ukampenda huyo mwenye mtoto kumbe yeye hakupendi jaribu kuwa makini.
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mimi nakushauri uusikilize moyo wako,iili ukae na mtu unayempenda!watu watakushauri weeeeeeeeeeeeeeeee lakin finally wewe ndo utakae ishi na mmoja wapo!

    HALLA BACK!
     
  13. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu unajua dini yake mpaka useme inaruhusu wake hata wanne au una presume? If that was the case then kulikuwa na haja gani yeye kuomba ushauri hapa? Si angewaoa wote wawili kama ndiyo hivyo? The guy doesn't love any of them ndiyo maana mpaka sasa hajui amchague yupi. Angekua na mapenzi ya kweli angekwisha mchagua anayempenda zaidi. Sasa yeye anaomba ushauri hapa sisi tutajuaje moyo wake upo kwa nani?
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    pamoja na bold yako sijakuelewa.....point yako ni ipi?
     
  15. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kama lugha tabu then siwezi kukusaidia hapo.
     
  16. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Macho yako yana matatizo? kwani hujasoma amesema huyo mwenye mtoto anampenda sana hadi anachukia.

    Lea mtoto wako , anahitaji mapenzi ya baba na mama huyo mwingine muache atafute wa kwake,
    Halafu kuzaazaa kila mtoto na mama yake ni vibaya tena kwa kujitakia kama wewe.
     
  17. afkombo

    afkombo Member

    #17
    Jun 24, 2009
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kaka chukua uliyezaa nae tu!!Maana kwa mujibu wa melezo yako hakuna tatizo lolote juu ya uliyezaa nae.Kwa mlinganisho hata km unasema unawapenda wote, huyo unayemwita "DEM" wa Tambaza ana kasoro tayari.Kwanza huna hakika km anakupenda, pili amashamegwa na watu wawili(huenda zaidi). Huyo uliyezaa nae nakupenda mpaka unachukia,pili kwa mijibu wa kauli zako hajawahi kukusaliti(Ingawaje Only God can Confirm that).Oa uliyezaa nae,ni faida kwako na kwa mtoto.
     
  18. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    ubaya wake upi?
     
  19. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nimeshangaa hapo anaposema anawapenda wote...kijana unajidanganya!huwezi penda wawili kwa wakati mmoja lazima kuna unaempenda zaidi na anakurudhisha kwa namna moja ama nyingine, mchukue mwenye mwanao mana nahic ndio unaempenda zaidi huyo mwingine unajidanganya, ndio mana wakati mwingine mnashikwa mackio matokeo yake wanaume wengine wanaogopa kuoa, tamaa tamaa.....
     
  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    Mkuu ile ishu yako hiviumetupa feeedback? Lol naona kama inafanana kidogo na hii?
     
Loading...