Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Where is CUF?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mdau, May 18, 2011.

  1. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Am just curious...............

    1. Wanajipanga??
    2. Wanapangana?
    3.Wanashangaa?

    Coz kuna habari ya sintofahamu, makamu wa kwanza wa rais Zenj, ambaye ni katibu mkuu inasemekana anaskip vikao vya chama!!!! Mtatiro naye simuoni akiitisha press conf,,prof wa Uchumi sijui kasafiri??? Where is CUF??
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    it is in a standstill
     
  3. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #3
    May 18, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari nilizopata toka kwa mjumbe mmoja wa CUF Taifa toka Tanga ni kwamba wanategemea kufanya mkutano mkuu hv karibun na agenda yao kuu ni kumchomoa Mh seif hamad ktk cheo cha ukatibu mkuu kwan haonekan kufanya kaz za chama hvyo kukizorotesha chama. Tusubiri tuone
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    In cor ablation with Gov every thing yes sir!!
     
  5. R

    Red one Member

    #5
    May 18, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwishineee kufa tupa kule chezaa na njaa nini, kitu CDM bana viongozi wake wanajiweze mziki mnene, huku iringa leo ninoma
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Wanajiandaa kujivua Gamba(Ma)
     
  7. H

    Hache Member

    #7
    May 18, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waulize wana magamba ndio wanahabari zao, si wamekua wamoja.
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,405
    Likes Received: 9,106
    Trophy Points: 280
    Biashara ya wanasiasa ni kushika madaraka, awe wa chama chochote kile. Wakishashika hayo madaraka, yanawalewesha, ulevi wa madaraka ni mbaya kuliko ulevi wa gongo.

    Tusiwashangae CUF, tazameni hata waliopata umeya tu wa vyama vingine, tayari tunasikia wengine wameshafanya ofisi zao (za umeya) kuwa ni vijiwe vya kupigia soga.

    Lisemwalo lipo, kama halipo, laja.
     
  9. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Married
     
  10. C

    Calipso JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wanajipanga na kueka mikakati mipya kwa upande wa znz kwa ajili ya kuchukua nchi rasmi ktk uchaguzi ujao baada ya kuwa hatua nzuri wamefika ya kuwemo ktk serikali..

    Na wanajipanga na kueka mikakati mipya kwa upande wa Tanganyika baada ya kugundua kuwa kura zao nyingi zimeibiwa na chadema na ccm ktk uchaguzi uliopita,walifanyiwa rafu mbaya na chadema na ccm,na wamekamata ushahidi wa uhakika kabisa,sasa wanaangalia ktk kutenegeneza Muungano wa ukweli wa vyama vya upinzani ili kuing'oa ccm bara ama angalau kuchukua viti kwa asilimia 50 kwa 50 ili zipatikane nguvu nyingi za kuweza kuwaondoa hawa mafisadi wa ccm... \

    KIMYA KINGI KINA MSHINDO MKUBWA
     
  11. F

    FredKavishe Verified User

    #11
    May 18, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hakuna pombe kali kuliko zote kama madaraka
     
  12. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaomboleza kifo cha kiongozi wa mtandao wa Al Qaeda.
     
  13. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2011
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hujui cuf iliolewa na ccm na bado wako honeymoon ikibanjuliwa huko Zanzibar!
     
  14. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    In ccm's pocket
     
  15. K

    Kundasenyi Member

    #15
    May 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za mke muulize mume
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wamefunga ndoa na ccm, unaulizia mke wa mtu wa nini??
     
  17. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hatamimi nashangazwa hivi kunamtu hajui kuwa cuf wako ndani ya ccm?
     
  18. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,342
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Sisi tuliipenda lakini CCM wameipenda zaidi.
     
  19. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,426
    Likes Received: 926
    Trophy Points: 280
    In hell
     
  20. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Is dead. Sasa hivi wanapanga taratibu za mazishi.
     
Loading...