Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Where are we going?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Owosumbaku, Feb 7, 2011.

  1. O

    Owosumbaku Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    baada ya hotuba ya mkulu ya jusi, ninajiuliza kama anafahamu maana ya methali "akutukanaye hakuchagulii tusi...." itamnasua katika haya.....


    1. Aliwahi kusema hajui kwa nini watanzania ni maskini.

    2. CC ya CCM ikasema via CHILIGATI "KAMATI IMEONELEA DOWANS WALIPWE".....AG anasema serekali imeridhia, NGeleja akaasema serekali na tanesco zitailipa Dowans mara moja na akaenda mbali kutaja wamiliki feki wa DOWANS including Chandrachangra,,,,,,,nisaidie hili jina maana vizuri

    JK akatoka kivyake tarehe 5.2.2011 "mimi siwajui dowans", ninataka wasilipwe"

    Je yeye hahusiki na kauli yake, na pia kauli za wateule wake na maamuzi ya vikao alivyoketi nao?

    3. Baada ya NGUVU ARi mpya na maisha bora kufeli, akaja na NGUVU ZAIDI na ahadi za Trilion 90 including bajaji chafua hewa.... tarehe 5.2.2011 anasema...

    "watanzania wasitegemee makubwa maana hata maraisi wengine walishindwa"

    Nauliza wana JF, where are we going?
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Dont ask me I dont even know where we are right now....
     
  3. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,104
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    nashauri kwenye katiba mpya wagombea wote wa Urais sharti liwe kupimwa akili! sio mambo ya kuzoa watu wenye utampiamlo wa Ubongo kuja kutuongoza! ipo siku anaweza kusema hazina yote ya benki kuu akabidhiwe RA!
     
  4. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,470
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Me either, hata sijui wher are we right now..(( t's so sad to have this mtu as our Prezoo((
     
  5. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Bahari ikichafuka sana tujipe moyo kwambo tuu katikati ya safari jitihada za makusudi ni lazima zichukuliwe na sisi wenyewe ili tufike pwani salama!..
     
  6. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    we should firstly, ask ourself that, where are we now? before heading forward?
     
  7. F

    Froida JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Tha lost ten years
     
  8. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    For this !!! we had lost the right way.......... We've to ACT NOW, 2015 is toooooo far!!!!
     
  9. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbili haikai , tatu haikai ni timbwili timbwili tu.

    Kila kukicha heri ya jana
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    my self,huwa najiulza ila cpat jibu,lakini mustakabali wa taifa hili c mzuri,raic ajaye ana kila sababu ya kumlaumu mtanguliz wake (jeykei).
     
  11. U

    Ulimali Member

    #11
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafakari na chukua hatua Mtanzania
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana nae anaposema 'watz msitegemee makubwa'..maana ni mpumbavu peke yake ndo hudhani akipanda chelewa utachipua mnazi. hakika.
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kwakweli si kuwa hatujui tuko wapi ila hata sisi wenyewe hatujitambui!
    Hatujifahamu ni akina nani!? Na hapa tz tunafanya nini!? We think kila kitu Mungu kakifanya kiwe kama kilivyo!
     
  14. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2011
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    we are going there where we don't know
     
  15. E

    Elder Member

    #15
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusipoamka tutajikuta tumefika tuendako.. Its hell
     
  16. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Network lost, we are going to unpromissed land. Duhhh
     
  17. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ama kweli bahari imechafuka..kwa mawimbi haya tutafika huko pwani salama kweli..
     
Loading...