Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Where Are They Going????-Mugabe

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Amavubi, Mar 1, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,641
    Likes Received: 2,984
    Trophy Points: 280
    Majuzi Waandishi wa Habari walimuuliza Mh Robert Mugabe....

    "Mr President; When Are you Going to Say Goodbye to your People"?

    Naye akawauliza; "Where are they Going"???? .......
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,641
    Likes Received: 2,984
    Trophy Points: 280
    Inasemekana Mugabe ndiye Rais anayeogopwa na waandishi wa habari Afrika/duniani kwa majibu ya smart/yasiyotarajiwa/ya kunya kwa maswali mengi anayoulizwa.....nitaendelea kuwaletea hapa......
     
  3. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Staili hii ya Mugabe ya kutoa majibu ya haraka yenye kuchunguza swali lililoulizwa ni staili maarufu sana duniani yenye kufanya watu washangae na kutabasamu kwa wakati mmoja.Ni watu wachache wenye kipaji hicho kinachoitwa witicism. So Mgabe inthis instance was very witty.
    I liked the way he responded.
     
Loading...