Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Where are the borders of Zanzibar?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Facts1, Dec 8, 2011.

  1. Facts1

    Facts1 JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwa najiuliza siku muungano ukivunjika mipaka ya tanganyika na zanzibar itaishia wapi, ndani ya bahari katikati ya Dar es salaam na kisiwa cha Zanzibar au kati ya Tanga na kisiwa cha Pemba, au ufukweni Kigamboni na Magogoni ferry na Kunduchi. Naomba wenye ujuzi na mambo ya territory wanisaidie na je ile sheria ya Tanganyika coastal strip itatumika? Nauliza hivi kwa sababu lazima kuna siku tu tutatengana kama si enzi zetu watoto na wajukuu wetu lazima watadai haya tunayodai leo.

    [​IMG]
     
  2. k

    kicha Senior Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    soma katiba ya zanzibar, ukishapata mipa kayake then tanzania utamainus zanizbar utapata ya tanganyika, ukishindwa pitia kidogo wakati zilipokua huru kabla ya kuungana,
     
  3. battawi

    battawi JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2014
    Joined: Mar 29, 2014
    Messages: 287
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Agreement between Great Britain and
    German respecting Zanzibar, Heligoland and the Spheres of Influence of the
    two countries in Africa (1 July 1890); Agreement between Great Britain and
    German respecting Boundaries in East Africa from the mouth of Umba River
    to Lake Jipe and Kilimanjaro (25 July 1893); Protocol of Agreement between
     
  4. kmbwembwe

    kmbwembwe JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2014
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 5,183
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    mkuu una maana muungano ukivunjika zanzibar watadai ile 10 mile strip ya pwani ya tanganyika? inawezekana maana hawa jamaa wamekaa kiogomvi siku zote. halafu watawapeleka wapi hawa wapemba waliojaa tanganyika!
     
Loading...