Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

When You Kiss Me

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gaga, Jun 13, 2011.

  1. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Habari ya jumatatu wanajamii wote haswa wa MMU,
    Jumatatu ya leo ningependa kuwapa dedication wale wote
    wapendanao, na wenye mapenzi mema kwa wenza wao

    Chek huu wimbo wa Shania Twain, kwa mie huwa nakumbuka
    mbali sana, ni siku nyingi nilimpa la aziz wangu kama dedication
    na yeye since then amekuwa akiusikiliza mara kwa mara apatapo nafasi

    Naomba ku share na nyinyi



    "When You Kiss Me"

    This could be it, I think I'm in love
    It's love this time
    It just seems to fit, I think I'm in love
    This love is mine

    I can see you with me when I'm older
    All my lonely night are finally over
    You took the weight of the world off my
    shoulders (the world just goes away)

    [Chorus:]
    Oh, when you kiss me

    I know you miss me--
    and when you're with me
    The world just goes away
    The way you hold me
    The way you show me that you
    adore me--oh, when you kiss me
    Oh, yeah

    You are the one, I think I'm in love
    Life has begun

    I can see the two of us together
    I know I'm gonna be with you forever
    Love couldn't be any better

    [Repeat Chorus]

    [Instrumental Solo]

    I can see you with me when I'm older
    All my lonely nights are finally over
    You took the weight of the world off my
    shoulders (the world just goes away)

    [Repeat Chorus]

    And when you kiss me
    I know you miss me
    Oh, the world just goes away
    When you kiss me
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    ha ha ha... Gaga nishakujua saizi, na hii yoote ni morning glory umepata...

    Thank you dear... At least anakumbuka the kiss ilivyo maana wengine
    hawajui ku kiss (most wakaka wanafikiri ukiwa mtaalam kwenye 6 kwa 6 inatosha....lol)
    Enways there a people wanajua kukiss bana!
     
  3. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Haya naona Asha hapa umetufungua macho wengine,
    kumbe Gaga alikuwa anamaanisha hivyo?

    BTW: Hivi wewe na Asha D ni mapacha eee?
     
  4. charger

    charger JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mmmh! Wacha wee unakumbuka na zile hickie? Thanx bwana 4 da nice song.
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    ha ha ha Bacha... ndo uzuri wa MMU.. ma infor kibao...
    Bacha sorry kama bado hujabata taarifa, nime edit my user name...lol
     
  6. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mh! hii sasa kazi.
    love/romance/lovemaking i.e mapenzi,/mahaba/kufanya mapenzi nk nako sasa kutakua professional/taaluma.
    Me nadhani kubwa ni kumpenda tu yule ulienae.ka unampenda hata akitabasamtu unahisi raha
    achilia mbali kukupa busu hatakama busu lake sio zuri.
     
  7. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Halafu wewe ulikuwa wapi siku zote hizi? kweli huu wimbo unani touch sana jaribu kutafuta usikilize,
    yaaani kukiss kuna raha yake bana hasa mkikutana wote wataalam
     
  8. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wewewewewe!!! Tasia utaalam ni jambo la muhimu sana kwenye sekta hiyo
     
  9. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mhhh kwni huyu siye yule ashad?
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Aisee Tasia 1... katika relationship hakuna la muhimu kama SEX
    na makolombwezo yake kama kweli mwataka kufurahia mahusiano yenu..
    mkikutana mko fit katika SEX na tabia ku blend.... Usipime!!
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    ha ha ha .... Gaga had some obstacles but all is good now....

    Kiss wacha iitwe Kiss, ndo maana waweza kuta una a guy you
    would want to kiss na kutosha wala hata msiende another stage...
    huu uzi ngoja nikimbie maana nitaharibu...lol
     
  12. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    asante kwa taarifa dear........................!mi ilikuwa bado kujua hii maneno lol....
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    mmmmmmmmmmhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1
     
  14. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Utaharibu nini mbona uko kwenye mstari, nitafutie BAK aniwekee youtube hapa ya huu wimbo watu wasikie
     
  15. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    The power of music.

    Safi sana Gaga na nakutakia kila kheri mapenzi yeu yakue zaidi.
     
  16. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Iwe! wagambaki?
     
  17. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Thanks ushawahi kuusikia huu wimbo aisee ni bonge la songi lina touch moyo sana
     
  18. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi Asha hebu niambie,
    inakuwaje pale unapokuwa na mume/BF na unajua kabisa huyu kukiss fresh hajui,
    lakini unakumbukumbu kabisa kuwa hapo nyuma uliwahi kuwa na good kisser..........
    kuna siku akili inakutuma ukapate hiyo flash back?
     
  19. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Asha embu jibu haka kajiswali.
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Hamna lililo haribika i bliv....lol
     
Loading...