Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

..when ur ex is Getting Married!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mkonowapaka, Sep 7, 2012.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ...........ikaingia sms ambayo nimeisave jina la dada yangu...naifahamu iyo namba ni ya x wangu ambae ndie hasa mwanamke wangu wa kwanza..kwamba anaolewa..

    huyu binti nilimpata kipindi nimemaliza kidato cha 4 (nlijitunzajee!) ...tulipendana sana..na ndie niliebahatika kuw amwanaume wake wa kwanza.....tulidumu nae sana hadi namaliza likizo ndefu ya mkapa to chuo....sijui nn kilitokea mawasiliano yakapungua hadi kuishia kuachana lakini bila ugomvi.........ila kila tulipoonana tena TULIKUMBUSHIA...:tape2:

    amefanyiwa sendoff wiki kadhaa zilizopita na arusi ni mwezi ujao.mbaya zaidi anakuja kuishi mkoa ninao ishi.mwanzoni alikua mkoa mwingine..huyu binti huwa tukionana nguvu zinatuishiaga....tunapendana sana na hataki kunisahau though anajua am comited somewhere...............am just wondering what will happen; nakadi ya arusi ananiletea PHYSICALLY NYUMBAN next week I!!....nitauwawa jamaniii!!...
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Happy Kuuawa.
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Na hapo ndio ninapoona kuna kikwazo cha mimi kuoa,..kila nikifikiri huu upuuzi wa baadhi ya wanawake kuhusu ma_ex wao..napata kigugumizi cha kuingia kwenye ndoa,........anyway bado nafikiria...maake nilivyo na hasira na mambo ya kuwa_cheated_sijui..!
     
  4. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Congratulation hayati mtarajiwa ooooh sorry survivor
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kama vipi tuanzishe harambee ya rambi rambi
    Achague na sanda kabisa

     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Kitachokuua ni kipi sasa? kama ulimpenda kwa nini ulikubali kumpoteza hapo awali
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    IGWE usipate kikwazo cha kuoa sio wote wapo hivyo omba unaweza pata ambaye sio cheater.....bila kusahau nawe usiwe hivyo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Hapa kazi ipo... Bado unampenda?
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280

    hapo kwenye red mmmmmmhhh halafu ikawaje
     
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    sisy AshaDii mzima weye...... bado wanapenda tena wakionana nguvu zinawaishiaga na miguu inatetemeka loo walimwengu wana mambo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Hapo chacha
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Mzima kabisa dear... Wewe?

    Sasa hapa kilichonishangaza ni kuwa ni Ex wake wa form 4, nachukulia ni zaidi ya miaka 7-10 iliyopita. Nachelea kujiuliza kuwa hajawahi kuwa na wengine? je wengekuwa wameoana? au ndio wale hawaachanagi wanakumbushia mara moja moja? But sababu kasema ni wa kwanza hapo naona ni understandable... Ila wanaume wengi sana wanapenda uwe chini daima akikuacha... lol
     
  13. Paloma

    Paloma JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 5,344
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    huwa napenda kuwaambia watarajiwa wasiagane na ma ex wao kipindi karibia na harusi....huwaga tiff zinatokea za ajabu....ooo noooooo mi staki wajameni kuja kusema rip humu....
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    naona leo hujatoa kicheko eenh!
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Bado anamhamasisha tu

     
  16. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    afu napenda jeneza la Silver na msiweke kwenye pik-up sjui lory...na kaburi msiweke tiles za china zinateleza sana...........kwi kwi kwi
     
  17. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nini kupenda.........tunapendana na kila mmoja married huko anakokujua!! uzuri siku izi no wivu tena..iyo ndo mbaya zaidi
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    hahaha! Na kupiga hesabu akileta hio card a respond vipi.
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    sasa mkonowapaka kama wivu hamna hii thread ingeletwa hapa kweli? kuwa mkweli sio dhambi kupenda... Kama hutajali ukajibuu baadhi ya curiosity zangu hapo juu nitashukuru.
     
  20. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    mie mzima sana mpendwa mkonowapaka kubali mlishaachana cha muhimu jiweke mbali na huyo dada kuepusha matatizo utakayokujapata baadae vinginevyo Kongosho aendele kukusanya mchango kwa ajili ya kupigwa bomba!!!!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...