Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

When JF becomes source of information for BBC-It is encouraging!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kitila Mkumbo, Apr 11, 2012.

  1. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
  2. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Si BBC tu na kuna vyombo vingi sana vya Ndani source ya habari ni JF, kwa hiyo JF wapige charter kwenye PIcha
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Nadhani sasa tukubaliane kwamba JF imekuwa chanzo kikuu cha taarifa tunazipata kabla ya wananchi wengi na vyombo vingi kutangaza au kuandika ,Bravo JF members.mods and owners
     
  4. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    JF itoe zawadi basi kwa wanaoleta inshu za ukwee!
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,195
    Trophy Points: 280
    Mkuu Kitila Mkumbo, kiukweli jf inaheshimika sana tuu. Kuna issue niliwahi kuipost humu jf, kesho yake ikashushwa front page ya gazeti fulani "para material" bila kubadili kitu!.

    Naamini ni kufuatia hii reputation jf ni very reliable sorce of info kuhusu TZ.

    Ukiaminiwa, jiaminishe, as jf members tuna jukumu la kui maitain hii reputation kwa kumaitain truthfulness, objectivity, impartiality na balancing kwenye issues tunazoshusha humu jf.
     
  6. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kama sijakosea zitakuwa zile picha alizoleta Preta JF zilikuwa safi sana!!
     
  7. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    BBC reporter from Tz probably is a JF memmber..
     
  8. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,112
    Trophy Points: 280
    JF imepunguza sana bill zangu zilizokuwa zinatokana na kutumia vyanzo vingine vya habari. JF Yebaaa !!!
     
  9. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    unakumbuka ile kesi aliyoleta mtambuzi ... ilisomwa clouds! bila kutaja source.. glad kesho yake walipoendelea walitaja sorce ni wapi na wakamtaja jina!

    Tumetoka mbali na Jambo Forums mpaka sasa jamii forums!...

    congrats all mods ! na members!! VIVA JF!
     
  10. papason

    papason JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Magazeti ya udaku ndiyo usiseme! yaani wao ni kukopi habari hapa JF na ku paste kwenye magazeti!
     
  11. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    They should acknowledge the information they get from JF, though!
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,131
    Likes Received: 623
    Trophy Points: 280
    JF oyeee,pasco habari gani uliyoleta? Au ile ya kunywa chai na lowassa?
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,158
    Trophy Points: 280
    hili neno.........
     
  14. y

    yplus Senior Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The ideas of great thinkers never dies.JF ni media ya wasomi.Najivunia kuwa member wa JF,na nafurahi mada nazo wakilisha zinapo changiwa,iwe negative au positive.Napendelea sana Negative comments maana ndo zinanikomaza in reasoning and argumentation.
     
  15. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mod, walime bill BBC chap chap! Au mna MOU?
     
  16. d

    dguyana JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dawa yake ni kupiga chata la JF kwenye hizi picha zinazokuwa uploaded via JF. Otherwise waandishi wetu watazidi kuwa wavivu wa kutafuta habari wakitegemea uchambizi wa kina na kuunganisha dot za comments za JF.
     
  17. d

    daisy Senior Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hata mimi ni mmoja wa wanaoamini sana habari zinazowekwa jf, hata kifo cha kanumba i learned it through JF.

    proud to be a member.
     
  18. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Endorsed by me JF!
     
  19. Mike Mushi

    Mike Mushi JF Founder

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 252
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Safi sana....
     
  20. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,216
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka pia taarifa tume ya katiba ime break JF mwanzo kabla kufika mainstream press. True JF is cutting edge.
     
Loading...