Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

When a woman is fed up...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NGULI, Nov 18, 2009.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    When a woman is fed up.......

    Hii adhabu kali kweli iliwahi kumpata BURN (ACCESS DENIED)

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    umenikumbusha wimbo wa r-kelly!.........
    WHEN I LOOK MYSELF ON THE MIRROR.........!lalala lalalala lalalaaaaaaaaaaaaaaaaaa!
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Labda kama sijapata serengeti. I Swear!
     
  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Serenfetiikishafika mahala pake hat ahuo uzio wa seng'enge utauona?? wengine huogelea nchi kavu baada ya kunywa
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nilitaka kuandika serengeti ....batans zikateleza
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Omba yasikukute mpwa, nilijaribu kila mbinu hawa watu ni balaa wakikaza imekula kwako.
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Inakuwa kama kofuli la solex
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Mpwa ikilazimu ntatumia style ya jogoo. Nang'ata kisogoni mwenyewe anaachia. Kuliko kukosa ile kitu, bora lawama!
     
  9. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Ha ha ha ha, sio kwamba unalia ili akuonee huruma?
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    ukilia hawa watu ndo huwa wanafurahi afu wanazidi kukukomalia.
     
  11. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Burn ulitumia mbinu gani? yakitusibu tujue namana ya kujinasua vile inatiaga hasira sana kunyimwa.
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Du unaweza jikuta mbele ya jaji masati na usiku mnalala geto moja na babu seya wa mivalo.
     
  13. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mpwa nilitumia diplomasia ya seifu na karume, unamualika sehemu dina kisha unamtoa auti(mimi nilimpeleka kwa jide) mkirudi unaanza kuomba vitu lazima atoe, ukitumia mbinu ya mpwa xpin unaweza kuishia mbele ya masati na kwa kuwa wewe si zombe lazima akuachie mvua kadhaa.
     
  14. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Thats good man, nafikiri hakuna hasira kali kama ya kunyimwa access.
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mm niliwaambia tunako elekea kubaya wanawake itafika kipindi hawamuhitaji mwanaume tena.
     
  16. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Ndio maana mimi huwa siwapendi kabisa wasagaji, maana hawa ndio kichocheo cha hii movement..ni hatari pia kwa kizazi cha binadamu wanaweza kusababisha tukapotea kama dinasauras
     
  17. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hiyo in red watu wamesha play their part sana wanaishi wenyewe % kubwa tu.
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Point well noted and.......... Mpwa burn atamalizia hii methali.
     
  19. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na hapa mijini siku hizi kumezuka tabia ya kina dada kusagana sijui hamtuoni wanaume? na kuna ka dj ka redio maarufu cha kike nacho nasikia ni kataalamu ka haka ka mchezo.
     
  20. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Na Vipi Kuhusu Mashoga? wao ndo wanakiendeleza Kizazi???
     
Loading...