Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

When a woman heart cries; this is what it communicate

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NewDawnTz, Jun 9, 2011.

  1. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wengi wetu wanaume hudhani kuwa hawa ni wadekaji na kulia kuko karibu sana zaidi ya meno na lip.... and thus they just use it to fake...but sometimes it work on contrary.


    From my own woman, i discovered this when she cries (sio kile kilio cha furaha bali

    kukereheka) there are deep emotions inside her and she want to communicate to you...


    1. Anaona sikio lako liko mbali and you do not care her pain wehn she want to tell you something. She wishes usogee karibu umsikilize what she want to say
    2. She sees your heart so far away and she want you to draw near and so close to her...possibily umuweke kifuani na kuyahisi mapigo yako ya moyo na kumsaidia kujua sikio lako na moyo wako vimeshasogea karibu zaidi nae.
    3. Wataongezea wenyewe .
    Always remember women are human being, they cry when something is not working and a husband/partner is not there to find out that something is not working at the moment......they are psychically built different from we men


    Do not command her to stay silent because that is Unhealthy...but just draw her close, comfort her and give her assurance that you want to listen and work things out
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Well spoken boss
     
  3. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Do not command her to stay silent because that is Unhealthy...but just draw her close, comfort her and give her assurance that you want to listen and work things out[/QUOTE]


    :A S thumbs_up::A S thumbs_up:.....wanaume wote wangekuwa kama wewe.......sidhani kama tungekuwa na mabandiko mengi ya kuvunjwa mioyo ya wadada.
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    :A S thumbs_up::A S thumbs_up:.....wanaume wote wangekuwa kama wewe.......sidhani kama tungekuwa na mabandiko mengi ya kuvunjwa mioyo ya wadada.[/QUOTE]

    Ni sawa,..lakn sometime wana-fake hawa...kwa hiyo ni bora kuwa makn sana......otherwise take and good advice.
     
  5. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #5
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    U should also know tht, most of time of time they cry to deceive us...
     
  6. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni sawa,..lakn sometime wana-fake hawa...kwa hiyo ni bora kuwa makn sana......otherwise take and good advice.[/QUOTE]

    Brothers it mighty be true that sometimes they deceive us....but the question here is why they reach a point of deceiving us?......lazima kuna kitu tu and my advice is that ...."DO NOT TAKE YOUR WOMAN TO A POINT OF DECEIVING YOU"....Kama ungemsikiliza vema tangu awali asingeweza ku-deceive kwa sababu hata wao wanajua ni silaha yao kuu when things does not work out na hawangependa waitumie vibaya..........

    All in all, hawa ni binadamu and if you treat them like human beings and not like some dogs to command when you do not like to hear them bark, you will enjoy them......au sio brodas??
     
  7. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kufake gani mpaka machozi yanatoka? Be a little bit considerate my dia.
     
  8. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo sasa....the truth stand kuwa hicho ni kitu kigumu.....it is the best way women communicate when other efforts to draw attention ziki-fail.....sasa kama na hii ikipuuziwa then she end up with big pain of being ignored kuliko hata ile pain inayomfanya kulia
     
  9. mchakavumlasana

    mchakavumlasana JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    your lucky,mie nikilia kaa mbali maana nisiporusha ngumu stuli inakuhusu. Bt nashukuru c mliaji mie
     
  10. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ukimtoa chongo je? kumbuka baaada ya kunyamaza utamuhitaji
     
  11. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Umemaliza mkuu
     
  12. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #12
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mh!.. Machozi kitu cha kawaida sana mbn! Hata waigizaji wanaliaga wanavyoigiza, even baadhi ya ladies wanaliaga wanapoangalia movie za kusikitisha... On my side crying is nothing!
     
  13. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Asilimia kubwa ya maamuzi yanayofanyika katika kipindi cha hasira yanatolewa pasipo kufikiria maisha baada ya hasira.

     
  14. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu Avatar unaweza kuwa sawa kwa tafsiri yako.........................but you know what, if you make her cry as nothing for sure some where will cost you alot........labda umsaidie asilie...........
     
  15. Heaven on Earth

    Heaven on Earth JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2014
    Joined: Mar 21, 2013
    Messages: 36,437
    Likes Received: 2,493
    Trophy Points: 280
    duh we ni noumer........
     
  16. Himidini

    Himidini JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2014
    Joined: May 8, 2013
    Messages: 5,569
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 145
    ^^
    Wasanii tu, asiyewajua akubaliane nao! Yatoe machozi nikusindikize na vibao
    ^^
     
Loading...