Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wheelchairs ntazipata wapi dar?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Tumain, Nov 1, 2009.

  1. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wana JF natafuta wheelchairs kwa ajili ya mzee wangu.(kwa matumizi ya nyumbani)..kama kuna mtu anaweza kujua wapi zinauzwa na bei zake..anaweza kuweka hiyo duka ntawatemblea very soon..natanguliza shukrani..nimetafuta kwa muda hapa dar sijaona ..
     
  2. s

    shabanimzungu Senior Member

    #2
    Nov 1, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    any cgemist wll have it or contact lons clubs they give out free at LIONS EYE CENTRE ZANAKI STREET
     
  3. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #3
    Nov 1, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Pole sana kwa mzee wako kupata shida ya kutembea.
     
  4. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu, ni uzee tu siyo ugonjwa ila nilikuwa nahitaji hako ka wheelchair ili aweze kuzunguka maeneo ya karibu hata kama ni kwa kusukumwa..inaongeza ladha ya maisha kuliko kukaa sehemu kutwaa...I was looking for this thing quite sometime now..bongo kubwa lakini kwa hili nimewaza mara mbili ..bado sanaaaaa!
     
  5. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Mkuu pamoja na kumpatia mzee wheelchair bado atahitaji kufanya mazoezi ya kutembea kama uwezo wa kufanya hivyo anao.
     
  6. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    asante ushauri unazingatiwa..ila ni mzee sana 100+ hivi haijulikani vizuri exact age..docta amesema..hakuna haja ya kulazimisha obvious..
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,601
    Trophy Points: 280
    mkuu kuna mzee wetu mmoja amefariki hivi karibuni na aaajali ;alikuwa anatumia kwa msaada zaidi wasiliana na hawa ndugu

    pauline 0718 0370 685
    ama 0754 587 582
     
  8. E

    Edo JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jaribu Medical Stores Department, zilikuwa out of stock wakaagiza, inawezekana zimefika. Bei sikumbuki , lakini ni ya kawaida. Pia jaribu kuwaona CCBRT, wanaweza kumsaidia mzee hali yake ikawa na ahueni.
     
  9. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dear All,

    Ni matumaini yangu kuwa wote mnafahamu kuwa Kampuni ya simu za mkononi ya VODACOM ilianza shughuli zake rasmi hapa nchini toka mwaka 2000. Kitu cha kusikitisha zaidi ni kuwa mpaka leo hii haijawahi kulipa Kodi ya Mapato (Corporate Tax---asilimia 30% ya faida ya mwaka).

    Ombi langu kwenu na kwa Wabunge wetu ni kuwa, mtusaidie kuhakikisha kuwa kuanzia mwaka ujao wa fedha wanaanza kulipa hiyo kodi ya mapato kwa makampuni. Kwa makisikio ya kati ni kuwa kama taifa tunapoteza kama shilingi bilioni 120 kwa miezi sita tu kwa kuwaruhuusu VODACOM kutolipa kodi ya mapato. Kuna haja ya Bunge letu kufanya uchunguzi huru na kuona kiasi gani cha mapato tumepoteza kama taifa kwa uamuzi huu wenye maswali mengi bila majibu.
     
  10. Kivuko

    Kivuko Member

    #10
    Nov 2, 2009
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wrong place i guess,yo could start a new thread in business or politics sub-forum
     
  11. k

    kashubi New Member

    #11
    Nov 2, 2009
    Joined: May 2, 2007
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mara ya mwisho mimi nilinunua wheelchair pale ilipo DTV (zamani ilikuwa Odeon Cinema), opposite yake kuna duka linauza vifaa vyote ambavyo vinatumika mahospitalini k.m vitanda vya hospitali, wheelchairs, darubini etc, yaani ni vitu vingi tu. Nilinunua mwaka jana kwa bei ya Tshs.250,000, sielewi kwa sasa kama bei ni hiyo hiyo au imeshapanda. Nenda kajaribu pale. Pole sana, ni wajibu wetu kuwalea wazee wetu, hata mimi nilimnunulia mama yangu ambaye alikuwa amevunjika mguu.
     
  12. G

    Gashle Senior Member

    #12
    Nov 3, 2009
    Joined: Mar 30, 2007
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii habari ya wheel chair kama hayajakufika hutakaa uelewe umuhimu wake. Kwangu mimi mpaka wiki iliyokwisha hazikuwa zinamaanisha kitu chochote kwangu. Sasa kaja mmoja wa wazazi wetu, ni uzee pia. Mzee anadunda mwaka wa 86. Kumpeleka MOI inahitajika wheelchair walau mpaka kwenye gari, ukifika pale MOI wheelchair unazokuta unatamani kama mngekuja na ya kwenu. Kama tujuavyo Mzee hawezi kufungiwa ndani muda wote, inabidi kumtoa mara moja moja.

    Sasa juzi tukawa pale Mlimani City; nilijiuliza sana moyoni kwa nini sehemu kama ile hakuna wheel chairs kwa wanaotumia.

    Binafsi nashukuru kwa maelekezo yote yaliyotolewa hapa ukumbini.
     
  13. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Well said..
     
Loading...