Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

whatsapp messenger

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Wa Bagamoyo, Apr 15, 2012.

  1. Wa Bagamoyo

    Wa Bagamoyo Senior Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani eti kwanini SAMSUNG inakataa kwenye whatsapp
     
  2. Wa Bagamoyo

    Wa Bagamoyo Senior Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    msaada kwa hapa
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,570
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Wao wamisha kwambia kuwa ni Nokia,BB,android siyo sumsng
     
  4. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Samsung gani hiyo?
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mimi nina Samsung galaxy2 na whatsapp inafanya kaz vizur kabisa..
     
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Hakikisha Samsung yako ni Android.
     
  7. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama phone os version ina sapport haiwezi kukataa!!!!!
     
  8. Wa Bagamoyo

    Wa Bagamoyo Senior Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yangu ni gt-b3410
     
  9. n

    ng'wanishi Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Whatsapp ni kwa smart phönz tu,yako ni smart phone?
     
  10. chairman mao

    chairman mao Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samsung iki run android os lazima ikubali whatsapp
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    embu jiridhishe kama simu yako inaspecifications zifuatazo GONGA HAPA!!
     
  12. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Sio Android hiyo haitaweza kutumia WhatsApp
     
  13. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Na mm Nina NOKIA C1 vp hapa jamaani itakubali?
     
Loading...