Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What's Your favourite Perfume/ Cologne/ Splash

Discussion in 'Urembo, Mitindo na Utanashati' started by Sita Sita, Nov 24, 2008.

  1. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2008
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ladies and Gentlemen;

    Lets start this week by revealing the secrete of your fresh smell

    Let everyone on this forum know among all the scents you've used, which ones do you like Most?

    starting with me; I used several '4 men' perfumes from Perry Ellis reserve, Ocean pacific, CK eternity, extremely, Ralp Lauren,Gucci, blah blah etc.

    But the following are my top 3 of all time

    1. 360 Red by Perry Ellis 4 men,
    2. Purple Orchind by Calvin Klein 4 men and
    3. Hummer by Riviera 4 men
     
  2. Nyaralego

    Nyaralego JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2008
    Joined: Nov 13, 2007
    Messages: 732
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jean Paul Gaultier
    Poeme-Lancome
    Narciso Rodriguez
     
  3. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2008
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,014
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Love intention by Estelle Vendome
    Kenzo flower by Kenzo
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Nov 24, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,085
    Likes Received: 16,012
    Trophy Points: 280
    Terre D'Hermes
    Ted Baker
     
  5. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2008
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,810
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Good material, try selling it to the cart pusher!!
     
  6. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #6
    Nov 24, 2008
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    You for men
     
  7. R

    Rodelite JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2008
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Intuition.......
     
  8. C

    CottonEyeJoe JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2008
    Joined: Jan 8, 2008
    Messages: 330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Burberry Touch...
     
  9. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2008
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Mie yangu ni FA na mke wangu wa Kisomali anapenda LADY-GAY. Akitumia ninamkimbia nyumbani.
     
  10. L

    Lizy JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2008
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bvlgari Rose Essentielle
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2008
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,156
    Trophy Points: 280
    1.Calvin Claine CK
    2.Paco Rabane 'Paco'
    3,Georgio Armani
    Asante kwa haka ka threao maana kamesaidia hata kujua jinsia za baadhi yetu baada ya kusikia majina wayapendao.

    Jama hivi viharufu vinatibu kwa njia ya 'aroma therapy' ukikasirika ama kama uko kwenye bad mood. Pulizia kigo mkononi ama kwenye hankerchief halafu nusa, utashangaa hasira zinayeyuka. Belive me and try it.

    Nb. Kwa Bongo maduka mengi hata yanatoheshimika yanauza fake. Namna ya kutambua ni kusoma ile alama ya authenticty imebandikwa kwa trasparent paper yenye pressed numbers chini ya chupa lazima ieandane na kwenye box. Wengi wanauziwa famba kwa bei ya kifo bila kujua. Kuna duka naliheshimu tuu pale Mlimani City wakaniuzia bila box. Naomba box wanasema ni -last item was on display box halionekani. Anyway nikanunua hivyo hivyo kwa imani Mlimani City ni vitu vya ukweli mtupu. Ni mpaka nilipofika home nikacompare na genuine inayoishia ndipo nikajua nimeliwa japo kaharufu kanafanania.

    Kwa mlio nazo kipimo cha genuinity kwa sisi wanaume nikivua shati natundika nyuma ya mlango, kila nikifungua kasweet smell kanasindikiza, na shati hata ikishafuliwa ukichua kuvaa kasweet smell kanakupokea. Chini ya hapo ni famba tuu japo inasaidia. Something is better than nothing.
     
  12. Lusajo

    Lusajo JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2008
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Gucci Envy hii kitu ni ya zamani kidogo lakini ni the best.
     
  13. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2008
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Sasa ndugu yangu naona unataka kufahamu hizi fake names zetu (majority) kama ni wanaume au wanawake. Kweli unafikiria mbali. Sasa mimi natumia Coco channel, CK, BVGARI, Rocha, Bleu Lady, Dolce Vita, Desire, Sex Appeal, you name all mixed grill for men and women. Then whom Iam I???? Hureeeeeeeeeeeeee!! Eti mtoto mdogo anauliza mama yake "eti mama mimi a kike au a kiume" akimaanisha eti mama mimi ni msichana au mwanaume? Kazi kwelikweli.
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,040
    Likes Received: 9,725
    Trophy Points: 280
    Kwa Wanawake Givenchy 'absolutely irresistible' na Lancome hmmm! Na kwa Wanaume Curve na Jean Paul Gaultier.
     
  15. M

    Mutu JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2008
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Coco iko bomba
     
  16. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Nikishakwambia itakuwa noma

    zangu huwa napenda kufanya siri maana wabongo kwa kiga tuu noma!
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,040
    Likes Received: 9,725
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha kuna perfume ya siri duniani? Wewe unayotumia sasa hivi labda wenzio waliishatumia mwaka 47 na wameichoka maana imepitwa na wakati ha ha ha (I am just joking...LOL!)
     
  18. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2008
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    YEAH,

    QUESTION DOES IT MEAN WEARING A PERFUME THAT SOMEBODY HAS ALWAYS BAD ODOUR????

    fOR ME NOOO. HERE ARE DETAILS.

    IT IS SOMETHING EXTRA THAT SOME PEOPLE SHOULD KNOW.

    ''WHY WEAR A PERFUME?

    A Perfume is a luxury that we offer ourselves.

    Through it, we wear Haute Couture

    It is an adornment, it completes a dress, a look, a style,

    It is refined.

    It is also means of communication, a companion, it is a way to underline our personality, a way to express it.

    It is a scent that speaks of you and about you, it makes us more present.

    IT IS A DREAM, an EMOTION, a memory, a journey with components from all over the world.

    It means seduction, a charm, a way to attract (or retains) someone’s attention; desire, a meeting.

    To wear a perfume is to belong to elite.

    It is also feeling attracted by the beauty of the bottle or the cap.

    It is listening to an inward music.

    A perfume is all this and even more. Perfume language is very important.

    So you should bring about a world of dreams and emotions and talk about it with love"
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Dec 1, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,085
    Likes Received: 16,012
    Trophy Points: 280
    acha fiksi wewe...nani akuige? unless unayotumia (kama unatumia) iko custom made lakini huwezi kudai exclusivity...
     
  20. M

    Mundu JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2008
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Perfume, Cologne, toillette kuvaa/kupuliza kwake inategemea na hisia na matokeo. hisia ni mwonekano wake, jinsi utakavyofurahia ukivaa au wengine hususan wa jinsia tofauti watakavyoipokea. Utasikia, du! Utuli wako mzuri! kwa watu watatu au wanne hivi hapo utakuwa umewini. matokeo ni pale ukivaa inaleta hali hasi au chanya, mfano, kichefuchefu kwa wengine au kukusumbua wewe mvaaji, mfano kuna utuli mwingine ukivaa unapiga chafya kinoma, na mafua yanakuwa hayakuishi! Hivyo kwako inaweza kuwa ni nzuri lakini ikawa si kitu kwa wengine na kichume chake.

    Mie hupenda Issey Miyaki; na Mdada akivaa Dolce & Gabana The One panakuwa hapatoshi!
     
Loading...