Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

whats your favourite food,and how do u prepare it.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by situmai, Jun 29, 2012.

  1. situmai

    situmai Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    lets see how we prepare food for the people we love.....
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Stumai, juku ni kututegea. Umenikumbusha mwalimu wangu wa cookery and home economics marehemu mrs mtwale. She was severely obese na atufundisha healthy cooking. She died of a heart attack I hear.

    Hebu funguka, niko na ww Leo mgeni.
     
  3. situmai

    situmai Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    mm napenda sana wali samaki na mboga za majani,na parter wangu anapenda sana huo msoc kwakweli,napika samaki ya nazi na wali wa kukaanga yaani napenda sana akila anafurahi nakuongeza kila saa
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nait fudi au day fudi?

    Namaanisha unaongelea fudi ya kushibisha tumbo? Kuna aina nyingi za fud hasa ukizingatia umeleta hii mada MMU
     
  5. situmai

    situmai Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    naongelea vyakula vya aina yote... so is up to you kusema chakula kipi unapenda km cha"nite" au kile cha tumboni.aya kongosho twende kazi
     
  6. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hee, King'ast Mama Mtwale alishafariki? Im so sory jamani! Im so sad jamani!!
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Ahaaaa, achana na konnie, anawazaga soul food tu.
    Mie napenda michemsho yoote kasoro ya bata. Ila kmoto, kuku, ng'ombe, sungura, mbuzi, nyoka, samaki, u name it.
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280


    Afu ujue mie nod nilikuwa dota wake, hiyo rambirambi unilipie premium membership tafadhali.
    Wewe dota wa Mkea eeh?
     
  9. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kwa kwa kwa kwa kwa!!!!!!! Mkea was my boyfriend!!! Seriously rambirambi natoa, lol!
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    napenda vyakula vyooote kasoro kuku, bata, mussels, oysters.....
     
  11. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    napenda chakula cha ulimi/ulimi kitamu sana hasa kikiandaliwa vizuri na kiwe na harufu nzuriiiiiii, kwa maana wengine mmmmmmmmmmh nomer
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ukitaka kujua umuhimu wa nait fud, anagalia bajeti ya sensa.

    Msipozaana kwa miaka 10, tutafanya sensa ya nini?

     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Masozi nacho ni chakula?
    Kinaliwaje?

    Hii si ile minyama wayokuwa nayo wakaka kwa kwenda jim?

     
  14. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    hamna zaidi ya noah kwa utamu .


    [​IMG]
     
Loading...