Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

what's wrong with this picture part 5

Discussion in 'Jamii Photos' started by Game Theory, May 14, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    Clue...hii ni Dare salaam convention Centre inayojengwa kwa msaada wa wa China.

    Inajengwa jirani na chuo cha IFM


    Mods/admin...nashauri kabla hamjahamisha hizi picha wapeni watu walau 24 hrs wapate kutoa maoni yao.
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Ungeanza wewe kueleza what you think is wrong with this picture.
     
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135



    Ni project ya Rostam Aziz
     
  4. m

    mambomengi JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2011
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 826
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ni kuongeza msongamano wa magari tu!
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ni nyumba za magabachoriii:biggrin1::biggrin1::biggrin1:
     
  6. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ipo ndani ya a protected area? in a sense kuwa kwingine ni kijani na hakuna majengo yanayoizunguka!
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    May 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Nothing
     
  8. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    What happened to Dar Beach/water Front project?! What happened to reserved areas? Yaani natural architecture ya mji inazidi kuharibika tu... hamna hata sehemu za kupumzikia zinazo achwa. Hivi viwanja vya golf vimebakia...?!
     
  9. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    I wonder what is in return for China to "assist" in building the complex?!
    Was NSSF in plan of building the same kinda thing but got blocked along the way, or?!
     
  10. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #10
    May 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hili kama sikosei ni jengo la Nyerere Foundation ambalo linajengwa jirani na IFM na ofisi za bunge. Itakuwa kama kitega uchumi cha Nyerere Foundation pia makao makuu yake. Nategemea watakuwa wameweka sehemu za magari kama 300 kupaki
     
  11. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #11
    May 15, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,500
    Likes Received: 1,190
    Trophy Points: 280
    Jamani naomba wataalam mnisaidie,

    Kwa nini serikali inaendelea kujenga majumba makubwa kama haya katikati ya mji? ukichukulia na miundo mbinu yetu iliyo mibovu? I cant comment, maana kuna wataalamu humu wenye ujuzi zaidi yangu. Ila kwa nini mfano wasingepeleka huu ukumbi sehemu ya nje ya mji..ambako..ingepanua mji na kupunguza karaha ya usafiri kila wanene wakiingia mjini kwenye mikutano?
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    May 16, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    how about sewage system? State house? and haya majengo marefu ni lazima yajengwe eneo moja tu?
     
Loading...