Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

what's wrong with this picture part 4

Discussion in 'Jamii Photos' started by Game Theory, May 5, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. n

    niweze JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Who are these people? Speechless man
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Hivi Invisible ukisoma comments kama hizi unajisikiaje?

    kwa nini wengine unawafungia na wengine unawaachia?


    anyway nia yangu ilikuwa ni kupoint out kuwa sisi tuna matunda ya kila namna na nadhani Bakhressa anasindika matunda ambayo ni ya Tanzania

    Iweje tunakunywa juice za kopo tena toka South Africa?

    Viongozi wetu inabidi waanze kukemea hii tabia ya wao kupendavitu vya nje...wanatakiwa wawezeshe viwanda vya ndani na kupromote bidhaa zetu
     
  4. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Hawa ni wajumbe wa kamati ya kudumu kutoka zenji. Walivyovaa sio ishu maana ndio utamaduni wao, so hakukuwa na haja ya kuhusianisha na imani yao. Very unfortunate hatukuona kitu ambacho mwenye post alitaka tuone, we are not attentive 2 detail.
     
  5. Silencer

    Silencer Content Manager Staff Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    If you see a comment that need to be flagged please flag it so MoDs will be able to take proper action. Invisible does not read every single post by every member 24/7. This applied to everybody else.
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Silencer, where have you been man? LOL
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Hata miye nilikuwa nashangaa.. labda About A Bad!!
     
  8. Makaimati

    Makaimati JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Members of the Zanzibar House of Representatives talking with the Vice President of Tanzania.

    Still speechless?
     
  9. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    kwani hapa msikitini au afisini?
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    Unaitukana JF magazetini still huoni aibu ya ku comment, kweli we zezeta, hujaumbwa na sura ya aibu hata kidogo
     
  11. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ni kweli. wanamsubiri immam waanze kuswali
     
  12. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwenye mitaro ya maji machafu pale darajani, unguja ukipita kama saa moja-moja hivi utawakuta wadada wamevaa ivo ivo, wametega kama kinondoni.
     
  13. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tz ni ya wote kweli lakini uu utaratibu wa mamwinyi kupokezana vijiti pale ikulu haukubaliki.
     
  14. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mimi naona haya ndio tatizo:
    1. Juice kwa mkuu tu?
    2. Hao kina mama msimbazi tu hakuna jangwani?
    3. Mkuu kasusa vitafunwa?
     
  15. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siyo ivo.

    umeshindwa kutafsiri picha.

    unapata 7%
     
  16. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mmmmh uhuru wa watu usiingiliwe...... mtu avae atakavyo ili mradi asivunje sheria wala asimomonyoe maadili!

    kuhusu swala la dini mie simo....
     
  17. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    This is a problem with this picture - Pamoja na matunda yalipo Unguja lakini kwenye "High Table" unakutana na "Proudly South African"! Shame on us!
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  18. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi naona jamaa aliyevaa shati jeupe wa kwanza kushoto anaangalia kisosa cha mheshimiwa tu
     
  19. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mimi naona sawa tu mtu avae atakacho ili mradi asivunje sheria za nch wala kumomonyoa maadili.....................................
     
  20. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hili genge linapatikana wapi??
     
Loading...