Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Whats wrong with this picture part 3

Discussion in 'Jamii Photos' started by Game Theory, Apr 23, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]




    MICHUZI
    What's wrong with procurement huko Jeshi la polisi?

    Is this how we dress polisi wetu?
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Hata kupiga nguo pasi inawahusu watu wa procurement?
     
  3. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,718
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Du navyojua Majeshi yetu ndio yanaongoza kwa kuwa na wavaaji watanashati [Smart in Dressing],Lakini mchanganyiko huo wa rangi du,sio sawa watu wa ugavi,manake mnaposema sare [uniform] manake ni kufanana,jamani picha hii Jeshi letu alifanani hata kidogo kwa rangi hizo. Wanaonekana kama kikosi cha ulinzi wa mageti ya raia huku mitaani. Please acheni kulishushia hadhi Jeshi. Kwani uanza kidogo kidogo hatimae inakuwa shati jingine kwa rangi na Suruali nyingine.Wagavi kitambaa Rangi moja sio Rangi mbaliambali, kama mgavi aliona namba za rangi hizo daima azifanani ingawa zinaukaribu ni rangi tofauti sana.[Kuna Bluu, kuna Bluu bahari, Bluu nyeusi nk]
     
  4. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni kuwa everything is WRONG

    kuanzia kofia zilizokuwa zimechakaa na ambazo si size zao mpaka uniform ambazo not only ni OVER SIZE lakini zinaonekana kama vile ni za askari za COLONIAL ...tena wa enzi za Kings African Riffles

    Sijapata bahati ya kuona viatu vyao lakini sitoshangaa kama si rubber shoes

    Tatizo bado liko kwa PR wa Jeshi
     
  5. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Pasi kwa umeme upi ndugu?
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mbona wamependaze ile mbayaaaaaa
     
  7. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,450
    Trophy Points: 280
    Mkuu.. una uhakika nguo ni over size na sio kwamba askari ndio under size? :)
     
  8. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    CCM inatumia mamilioni kuingiza apparels, katika kampeni na kwenye PR exercises zake in general.... pamoja na kuwa ni rangi mbaya, lakini styles na sizes zinakuwa zinawafaa wanaovaa. Kwanini serikali ya CCM isitumie ujuzi wake kwenye magwanda yake katika kuboresha mwonekano wa nguo za askari wetu?? Walau basi hizi za ceremonial zionekane zimeenda shule...

    Waziri kivuli wa wizara husika naye aongelee hili swala. Yaani nguo za askari wetu zinaonekana kama ni msaada baada ya janga fulani hivi, ambapo sizes za nguo zinakuwa hazina umuhimu tena??!!
     
  9. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Kila mtu anaangalia upande wake, hatua tofauti...
     
  10. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    Among other reaseons mentioned above, hizi zinaonekana more than three years old. Kauka nikuvae. Inaoekana kasi ya kuloose weight ni kubwa katika jeshi la polisi (may be kutokana na ugumu wa maisha) kiasi kwamba sasa uniform inawapwaya; lazima waonekanae sio smart.
     
  11. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    teh teh teh aaaaaaaah

    ama kweli hii ni tanzania yetu, na hawa ni polisi wetu!!
     
  12. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kila mtu kuangalia upande wake ndo utaratibu wa parade km ww hukupitia JKT pole sana,hao wanaoangalia mbele wanaitwa right markers ndo wanaoongoza wenzao wasikosee dressing ya parade
     
  13. k

    kibananhukhu JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 368
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mmelielewa swali? Nadhani the photographer was shaking and used a camera with less than 8Megapixells.
     
  14. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,049
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    ILA HATUPO SERIOUS KATIKA MAMBO MENGI, cheki hii hapa huyu mwandishi anasema HAJAWAHI KUONA VITU OVYO OVYO KAMA HII, HILO NENO OVYO OVYO LIMETAFSIRIWA KATIKA LUGHA ALIYOANDIKIA KWA KISWAHILI NIMEPATA HILO, ASKARI HAWA HAWAPO SMART, HAWAJAJIPANGA INAVYOTAKIWA, HAWANA KANUNI MAALUMU WAPO WAPO TUUU, ANGALIA KOFIA ZAO, KILA MTU KAVAA ANANAVYOTAKA , YAANI HATA ASKARI WA KIKE YUPO RAFU RAFU, TUNACHEKWA NA NDIO MAANA TUNADHARAULIKA, VITU VINGINE SIO SERIKALI NI WATU WENYEWE HAWAJIJALI, au serikali imefanya watu wake wasijiali? hii ilikua wakati wanapokea meli ya kivita ya kichina juzi juzi dar
    LINK HII HAPA http://blog.sina.com.cn/s/blog_53b718000100qyb7.html

    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [FONT=&#40657;&#20307;] <WBR><WBR><WBR><WBR><WBR><WBR>[/FONT]​
     
  15. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Licha Ya Uniform , Mbona wengine wanaangalia upande wa camera wakati wengine wako kwenye ile amri ya maaachooo kulia
     
  16. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,059
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Kama matundu manne ya choo yaligharimu milioni 700 huko Kiromo, sitashangaa ni kisikia gharama ya gwanda moja ni mara tatu zaidi ya gharama ya gwanda moja hapo chini.Kiwango cha material ni duni,coton lakini utadhania ni silk.

    [​IMG]
     
  17. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,059
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Kama ushonaji wenyewe ndio huo na kiwango cha kitambaa kitakuwa ni duni pia, ukifuwa rangi inayotoka hapo usipime.Inawezeka hayana muda mrefu yamefubaa kutokana na kufuliwa.
     
  18. B

    Batale JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 387
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Wajeshi hawa wanaonekana hawajafundwa vyema nikama wanatoa heshima fulani kulia kwao lkn cha ajabu kila mmoja katizama anakojua yy.
     
  19. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,049
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    typical wabongo
     
  20. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,049
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    samahani picha ya chini haihusiani na magwanda na kofia za maafande wetu
     
Loading...