Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What's this so-called "wrong parking" in the Dar es Salaam city?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Magobe T, Feb 16, 2012.

  1. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,568
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ndugu wadau, miongoni mwa vitu vinavyonikera jijini Dar es Salaam ni kuona baadhi ya magari ya Watanzania wenzangu na hata ya wageni yakikokotwa na magari chakavu kwa kile kinachodiwa "wrong parking". Kwa uelewa wangu, kama kuna sehemu jijini inayokatazwa kupaki magari si wangeweka alama ili ionekane wazi au ndio wizi wenyewe wa kuwaibia wanye magari? Unakuta jamaa wanavuta gari lake zuri na wakati mwingine katika kulivuta wanaliharibu na kumwingizia hasara. Je, kuna sheria yoyote inayowalinda hawa wavuta magari au wanaweza kushtakiwa kama wezi wa magari maana wanavuta gari la mtu bila ruhsa yake? Naomba tujadili hii hoja maana ninakerwa sana na utaratibu huu wa kuharibu magari ya watu na kisha kuwalipisha faini. Je, wanaweza kufuangua kesi ya madai dhidi ya jiji? Asante!
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Jana watu wamelia Sinza
     
  3. bht

    bht JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Jana kweli nimesikia kwenye jahazi wahanga wa hili. magari yao yamevutwa walipofika kwenye hizo yard wakapata kichapo cha mbwa mwizi, mmoja alinyang'anywa kamera ambayo tayri aliitumia kupiga picha gari lake kabla halijakokotwa na lilivokuwa baada ya kuchakazwa na 'breakdown' na mwengine alikwapuliwa na dolari zake kadhaa...

    Anyways ndo hasara ya kupeana tenda kimagumashi. Wanaoumia ndio hao wenye magari.

    Sasa hata ukisema ukawashtaki wasiwasi wangu ni kuwa unapeleka kesi ya ngedere kwa nyani.
     
  4. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,568
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Lo! Then, tunaelekea jehanamu!
     
  5. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,101
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Hivi ni kampuni gani na ya nani hiyo?
     
Loading...