Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

what's the differece btn LLB for 3yrs and that of 4yrs b'se it's the same degree, why?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by jacksonmjuni, Aug 2, 2011.

  1. j

    jacksonmjuni Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    naomba wana JF wenye ufahamu na uelewa wa kina juu ya hili mnijuze kwa sababu hapa Tanzania kuhusu degree ya sheria ambayo baadhi ya vyuo hutoa kwa miaka 3 na vingine miaka 4 hiyo hiyo degree, tofauti yake ni nini kwa hao graduates with the same and similar degree?
     
  2. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Waulize Tanzania Commission for Universities (TCU) ndiyo wanapitisha hizo programs. Inawezekana ikawa ni tofauti kati ya structure za courses, umahili wa waalimu na viwango vinavyotakiwa na Chuo husika. Digrii ya sheria ya Havard siyo sawa na digrii ya sheria ya vyuo vikuu vingine vya Marekani ingawa zote ni za sheria. Mwanasheria kutoka Havard, Yale au Princeton Universities anachukuliwa kuwa na viwango vya juu kuliko aliyetoka vyuo vingine.
     
Loading...