Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

what's the differece btn LLB for 3yrs and that of 4yrs b'se it's the same degree, why?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by jacksonmjuni, Aug 2, 2011.

  1. j

    jacksonmjuni Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    naomba wana JF wenye ufahamu na uelewa wa kina juu ya hili mnijuze kwa sababu hapa Tanzania kuhusu degree ya sheria ambayo baadhi ya vyuo hutoa kwa miaka 3 na vingine miaka 4 hiyo hiyo degree, tofauti yake ni nini kwa hao graduates with th same and similar degree?
     
Loading...